• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

khoe bà bầu của mình với cả nhà!

damson82

Member
để hưởng ứng phong trào anh em chung tay góp sức thành lập clb xoáy thái.để sưởi ấm mùa đông sắp đến.em up ảnh con bà bầu nhà em với cả nhà.
bà bầu thì chắc không cần phải giới thiệu nữa.anh em biết hết rồi.
tác giả của cái bầu đó là con ken nhà anh hoàng nick nguyenxuandat.
đây là link 2 con động phòng
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=129149
đây là hình ảnh chụp lúc cái bụng bầu được 40 ngày.

Chúc mùng a Sơn nhé? Iphon 3gs mờ sao màu nó đỏ thế A:(:)(:)((. mùa đông mà chăm chó đẻ thì ấm phải biết?

damson82

Member
Nói đúng ra thì mùa đông chăm nhàn hơn và an toàn hơn mìa hè rất nhiều.chỉ tốn điện sưởi tí thôi.mùa hè lơ mơ đi cả đàn như chơi ấy!
A chụp lúc chiều tối nên mờ.còn mầu thì a chưa ưng vì chưa đúng mầu nó.có tí nắng nữa thì ok.

Vâng e cảm ơn a nhiều.
Mà a ol muộn thế a ơi?
Anh bình xem gia cát dự được bao nhiêu con anh?
mới 40 ngày mà bụng nhìn cũng khá to rồi thì cũng phải 6 em trở lên Sơn à, giờ này Bác Bình bận chưa ol được em xin phép trả lời trươc nhé!

damson82

Member
mới 40 ngày mà bụng nhìn cũng khá to rồi thì cũng phải 6 em trở lên Sơn à, giờ này Bác Bình bận chưa ol được em xin phép trả lời trươc nhé!
Vâng lần này bụng to hơn lứa đầu nhiều a ah.
Số lượng tầm 5,6 là ok và với em chất lượng đàn con mới là quan trọng nhất anh ah.
Hy vọng ken và lu sẽ cho ra đời đàn con chất lượng!

choxoayhp

Member
đàn xoáy nhà Sơn chắc anh em Hải Phòng đặt gạch 1/2 đàn đó Sơn, hy vọng đàn ra 1 đàn đẹp, Sơn nhỉ?:)

damson82

Member
chúc mừng sơn nhé chắc đang canh đê hả
E cảm ơn bác!
Con lu nhà e bắt đầu vượt cạn lúc 2h30p ngày 30/11 và mẹ tròn con vuông lúc 11h rồi bác ah.thành quả là 3 cái 4 đực bác ah.con mẹ rắt dữ con và chăm con rất tốt nên nhàn toe bác ah.e chỉ có mỗi việc thay chăn lót ổ với tẩm bổ cho con mẹ thôi ạ.
Còn con nhẩy với boxin mai mới tròn 60 ngày tính từ nước đầi tiên.

damson82

Member
chúc mừng ông em nhé.thế chó đẻ mấy cháu.chắc đẹp lắm nhỉ
Sơ bộ thì ok hơn đàn trước anh ah.hôm nào đàn mở mắt ok e cho lên cả nhà ném gạch ném đá cho các cháu nó nhanh nhẹn!
3 cái 4 đực anh ah!

cuteo8888

Vietpet sponsor
đề nghị bác chụp vài tấm lên cho anh em xem màu mè thế nào chứ bác định ủ mui à=))=))