• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe bầy Cún 21 ngày tuổi (Cannon Haus Of Lazic x Elzika Von Haus Drazic )

leorott

cún đẹp!!! anh inbox giá cho em nhé!
chúc các cháu khỏe mạnh, mau về nhà mới!!!!!

Vinh.LA

Anh Thuận mai mắn quá,bầy thứ 2 phải không anh
Các cún dễ thương đẹp ghê,chúc mừng anh.
P/s:còn nhớ em không

Quá đẹp ! chúc mừng Thuận nhé ! Các bé nhìn chất quá!Chúc các Bé mau ăn chóng lớn!!!thân chào!

ttpds82

Member
Xin cám ơn các bạn đã có lời khen và chúc mừng, chúc các bạn bạn may mắn và thành công ! ;)
Vinh.La đổi nick hay sao mà không có ấn tượng ? Chí nhớ có quen 1 em ở La có con rott bị ghẻ, và cũng hay inbox nói chuyện, có phải là em ?

Vinh.LA

Xin cám ơn các bạn đã có lời khen và chúc mừng, chúc các bạn bạn may mắn và thành công ! ;)
Vinh.La đổi nick hay sao mà không có ấn tượng ? Chí nhớ có quen 1 em ở La có con rott bị ghẻ, và cũng hay inbox nói chuyện, có phải là em ?
Hihi...Dạ đúng rồi a Thuận! Đã lâu ko liên lạc với a,e gửi lời hỏi thăm sức khỏe đến a & gia đìh nhé!