• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe 2 bé trai mới lọt lòng :D!

misa2012

Chào các bạn, mình đã vào Việt Pet đc hơn 2 năm để xem tin tức. Hồi mới nuôi cũng hay cho em bé ra vườn hoa Lê Nin để chơi cho bé đỡ tự kỉ nhưng lâu quá do k có thời gian nên đành để bé ở nhà nói chuyện với góc tường :)). Hôm nay bé vỡ chum cho ra đời 3 nhóc nhưng con bé misa nhà mình nó k biết còn sót 1 nên nằm ườn lên trên con :((. 1 nhóc đc đi xếp hàng hoá kiếp sớm nên còn mỗi 2 nhóc đẹp zai thôi. Chẳng biết khoe ai nên post máy cái ảnh lên cho vui :D. Mình post khoe thôi k rao bán nhé :p

Điện thoại chụp hơi xấu các bạn thông cảm nhé. Mình sẽ chăm update cho vui diễn đàn :p

thoangdx

Chúc mừng bạn, Ổ nhà bạn nhiều vải quá, dễ bị che lấp con. Để một cái chăn thôi, lắp cái bóng đèn sưởi nữa là ấm và thoáng rồi. :)

misa2012

Buồn quá viết xong bài này Misa nhà mình lại đẻ thêm đc 1 nhóc nữa nhưng ruột bị lòi ra ngoài và sặc nước ối. Mình đưa bé đi cấp cứu lần đầu bác sĩ khâu rồi cho thở oxi. Tưởng sống rồi đưa về nhà cho nằm với mẹ nó 1 lúc thấy yếu quá lại đưa đi cấp cứu thì k qua đc. Thương bé quá :(

Eclap

Member
Khổ thân con cún. Bạn túc trực lúc nó đẻ kỹ càng vào để tránh rủi ro nhé. Bé nhà bạn vẫn đẻ hay đẻ xong rồi?

hê hê,bây h mới đọc đc bài của b. dù sao cũng chúc mừng b nhé,bé đẻ lứa đầu nên chắc còn vụng :p bây h đẻ rồi,b bồi bổ cho nó nhé,đặc biệt là sữa. còn 2c cố gắng chăm cho các cháu thật bụ bẫm nha,hihi,lớn nhanh về thăm bố Bean nào :">