• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe ảnh đàn con của Bin và Bon hehe

kid1989

Active Member
Lâu lắm rồi cũng chả post ảnh con chó già nhà mình lên trên này nay combo thêm ảnh bọn trẻ con mà nó vừa đẻ nữa hehe
Con Bon già :X:X

is sized 720x960.

Giờ thêm 3 cô con gái tròn lẳn nữa :X:X 15 ngày con nhẹ nhất là 2 cân :X:X

Đây là clip hôm bạn Ly gà chạy sang chơi vợi bọn trẻ con :X:X

Puppy.MOV - YouTube

Các bác gạch đá nhiệt tình cho các cháu nó mau lớn :D Phấn đấu 2 tháng 5,5kg đây hehe

kid1989

Active Member
Mình thì lúc nào cũng oke. Bác thích đến thì cứ alo trước cho mình qua số 092 556 7217 là oke thôi :D Thích anh em đến chơi ngồi giao lưu không vấn đề gì hết ^^

kid1989

Active Member
a không biết :D Anh ở nhà chỉ chăm con mẹ nó thôi để sữa đủ dinh dưỡng cho con bú ^^ Còn không cho bọn trẻ con ăn gì thêm :D Giờ mỗi ngày con nó tăng 1 lạng :D

Kenji54

Member
bạn Kid1989 cho mình hỏi chut', cai' link fb ở chữ ky' của bạn là gì vậy, mình kick vào chả ra cai' j cả :-?

kid1989

Active Member
bạn Kid1989 cho mình hỏi chut', cai' link fb ở chữ ky' của bạn là gì vậy, mình kick vào chả ra cai' j cả :-?
Trước mình làm ad face nhưng giờ mình đã out + pate đấy đã bị xóa rồi ^^
Mình lười chưa bỏ chữ kí ra bạn ạ

pheupheu

Member
cái page đấy cũng hay mà...chỉ mỗi tội k hoạt động...bh mng hoạt động trên fb cũng nhiều làm 1 cái page cũng rất tiện cho việc trao đổi :D

kid1989

Active Member
@Tha thứ: nó to hơn mấy đâu cao hơn được 1 tí :D trước lúc a bắt về cũng suýt sập bàn may về đến nhà cho ăn uống tập tành nó mới lên được tí :D
@Keoxe: thank anh
@iluvdog63: Thank bác ^^

kid1989

Active Member
em nuôi như bác bảo thôi :)) Kệ bọn đàn con cho con mẹ nó chăm :)) Cứ cho con mẹ ăn chuẩn là được hehe