• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

khoe đàn cộc- các bác chém khỏe chém mau

trungquan84

Member
<iframe width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/Ydazv0vZLsk?hl=vi&fs=1" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

trungquan84

Member
cc bc nhy vo ***273;***432;***7901;ng linh nh
..........................................................................

Hungvq

Member
Lên cho cộc đẹp nào - Con khoang đẹp quá, không ưng mỗi cái khoang trắng lệch sau gáy
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/embed/Ydazv0vZLsk?hl=vi&fs=1[/YOUTUBE]

Free

Member
Nhìn mấy em cộc chơi thích thật ! Quan ơi ko chụp con cộc màu gi 10 tháng cho a ah.

Hungvq

Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Ydazv0vZLsk&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

trungquan84

Member
my cuae em b***7883; l***7895;i ch***7919; trong di***7877;n ***273;n , ch***361; b***7883; chuy***7875;n sang ngn ng***7919; nh***432; ti***7871;ng nga ***7845;y, ai bi***7871;t ch***7881; dm cho n v***7873; ti***7871;ng vi***7879;t v***7899;i.

trungquan84

Member
máy của em bị lỗi chữ, viết ra như tiếng nga vậy bác nào chỉ giúp cho về tiếng việt cái

HQ-empire

Senior Member
m�y cuae em b***7883; l***7895;i ch***7919; trong di***7877;n ***273;�n , ch***361; b***7883; chuy***7875;n sang ng�n ng***7919; nh***432; ti***7871;ng nga ***7845;y, ai bi***7871;t ch***7881; d�m cho n� v***7873; ti***7871;ng vi***7879;t v***7899;i.
máy của em bị lỗi chữ, viết ra như tiếng nga vậy bác nào chỉ giúp cho về tiếng việt cái
Mình chịu thôi :) lại cứ tưởng bác mật mã cho mấy bác là có chó mới rồi =)) =)) =)) =)) =)) =))

Free

Member
Mình chịu thôi :) lại cứ tưởng bác mật mã cho mấy bác là có chó mới rồi =)) =)) =)) =)) =)) =))
Hình như thế thật đấy bác Quang ah! Quan hen chụp cho e ảnh một em cộc màu tro bếp 10 tháng tuổi mà vẫn chưa thấy tăm đâu cả?

Gửi anh em xem này .............................................

HUNG ĐỎ BẮT CỦA TUYÊN
hung đen mà lại đề là hung đỏ, chết thật chết thật :))
đợt trước xuýt bắt 1 em MC màu tro bếp của Tuyên nhưng do bận nên thôi, bác Quan có ảnh thì phốt lên đi
Bác Thông cảm khổ cái lỗi bác Quang máu mê hung đỏ quá rồi, có khi ngồi viết hung đen nhưng tơ tưởng thế nào mà lại quạch sang hung đỏ? Cái này phải hỏi bác ấy rồi.

HQ-empire

Senior Member
hung đen mà lại đề là hung đỏ, chết thật chết thật :))
đợt trước xuýt bắt 1 em MC màu tro bếp của Tuyên nhưng do bận nên thôi, bác Quan có ảnh thì phốt lên đi
Bác Thông cảm khổ cái lỗi bác Quang máu mê hung đỏ quá rồi, có khi ngồi viết hung đen nhưng tơ tưởng thế nào mà lại quạch sang hung đỏ? Cái này phải hỏi bác ấy rồi.
Đúng là chả biết tại sao lại viết thành hung đỏ :( chắc do bị ám ảnh thật :( haizzz ... Tuyên cuối tuần rồi sao ko đi 1 vòng hả em 8->

Free

Member
Đúng là chả biết tại sao lại viết thành hung đỏ :( chắc do bị ám ảnh thật :( haizzz ... Tuyên cuối tuần rồi sao ko đi 1 vòng hả em 8->
Tặng bác HQ lọ thuốc nhuộm màu hung đỏ dùng tạm bác có nhận ko! Biến em đen tạm thời thành màu hung đỏ cho đơ thèm vậy bác HQ haha=))=))=))

WOLF-BROS

Member
ơ thế đang thèm phở thì ngồi ăn cơm cứ ngỡ như đang ăn phở chắc =)) có ngày đói dã mồm =))

ơ thế đang thèm phở thì ngồi ăn cơm cứ ngỡ như đang ăn phở chắc =)) có ngày đói dã mồm =))
ơ thế bác chưa nghe cầu chán cơm thèm phở bao giờ à. Ngủ với vợ toàn nghĩ đến con khác thôi cho nó ngon lành dễ chén....... hiiii
mong mấy bác có vợ thông cảm em nói thế mấy bác lại tủi thân. Tủi thân thì tủi thân nhưng đừng tưởng vùng cao rau sạch nhé. Rau sạch gì mà chân với chẳng gót rõ đẹp , chuẩn thì phải tìm cô nứt gót mới chuẩn chứ. haaaaaaaaaaaaaa

WOLF-BROS

Member
ơ thế bác chưa nghe cầu chán cơm thèm phở bao giờ à. Ngủ với vợ toàn nghĩ đến con khác thôi cho nó ngon lành dễ chén....... hiiii
mong mấy bác có vợ thông cảm em nói thế mấy bác lại tủi thân. Tủi thân thì tủi thân nhưng đừng tưởng vùng cao rau sạch nhé. Rau sạch gì mà chân với chẳng gót rõ đẹp , chuẩn thì phải tìm cô nứt gót mới chuẩn chứ. haaaaaaaaaaaaaa
hôm nào lên vùng cao mà không được bác Tuyên dẫn đi thăm quan sản vật địa phương thì hơi bị phí nhỉ ;))

Hungvq

Member
Gửi anh em xem này .............................................

HUNG ĐỎ BẮT CỦA TUYÊN
Em này sao nhìn đen thui vậy Bác HQ? không biết lớn lên có thay đổi màu lông không, con nhà Bác có cái đuôi dài hơn con nhà em thì phải he he - Clip nhân tiện quảng cáo khéo quả nhà cổ từ 1960 kiến trúc đẹp nhỉ....:D

HQ-empire

Senior Member
Em này sao nhìn đen thui vậy Bác HQ? không biết lớn lên có thay đổi màu lông không, con nhà Bác có cái đuôi dài hơn con nhà em thì phải he he - Clip nhân tiện quảng cáo khéo quả nhà cổ từ 1960 kiến trúc đẹp nhỉ....:D
Hehe... Con này hung đen nhưng mình viết nhầm là hung đỏ. Clip quay cảnh quan để muốn nói em MC này về nhà mình môi trường vẫn có câu cối, nước, đất để chơi chứ quảng cáo nhà làm gì bác hehe............... Full HD nhé =))

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=506XxAcLta4&feature=player_embedded[/YOUTUBE]​

WOLF-BROS

Member
theo em thì con này lớn lên sẽ có màu cháo lòng bác à, màu độc luôn :))