• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe Đàn Rott Con ( Diva & Sunny )

Hôm nay cho đàn cún ra tắm nắng và bú mẹ, tiện thể làm vài bức ảnh khoe với mọi người.. Đàn cún 14 ngày tuổi.. Trọng lượng các cún 1,2 đến 1,4kg 1 cún... Đây là sự kết hợp mới giữa dòng máu Nga và Secbia.... hy vọng các cún sẽ pt tốt....
Đầu tiên là bố của bọn nhóc... Sunny Berega Turi

Mẹ bọn nhóc... Diva of Sunny Hill....

Ảnh mây mưa cua bố mẹ bọn nhóc .....

Và đây là Hậu Quả sau 53 ngày ....

Và bọn nhóc đáng yêu đã chào đời ... Ảnh chụp khi 14 ngày tuổi ....
1 Hot girl

2 Hot Boys

Cảm ơn cả nhà xem tin ... Chúc cả nhà sức khỏe, vui vẻ với những chú cún yêu của mình .. thanks all :p

Bóc tem :D thời tiết nóng nực thế này mà phát triển được như thế là quá tốt rồi, đầu mặt 2 hót boy rất ấn tượng >>> Sunny đúc con ra rất giống bố :x. Không có hót girl à anh ? Chúc đàn con mau lớn khỏe mạnh, cập nhật thường xuyên a nhé :-h

Bóc tem :D thời tiết nóng nực thế này mà phát triển được như thế là quá tốt rồi, đầu mặt 2 hót boy rất ấn tượng >>> Sunny đúc con ra rất giống bố :x. Không có hót girl à anh ? Chúc đàn con mau lớn khỏe mạnh, cập nhật thường xuyên a nhé :-h
Con chó con chụp 1 mình ... 4 bức đầu tiên là Hot girl đó e.... có ghi chú mà.. Cảm ơn M đã động viên.

hoandq

Member
Hôm nay vào thăm mấy bé tận mắt nhìn thấy, trộm vía trông xinh quá.:x. Bảy con không nhỉnh hơn nhau là mấy.
Nhìn bác Tuấn trong ảnh với ngoài đời cách nhau một trời một vực =)), ngoài đời trông phong độ hơn.
Chúc mừng Giapkc.

mình thấy hình như đàn này được 8 bé cơ mà, thấy 3 em nên hỏi
có gì không phải bỏ qua
Đàn này hiện h còn 7 bé bạn ạ.. nhìn ảnh cả đàn của e nó đó, khi nào đầy tháng mình cho cả 7 e nó lên hihi... thanks

truongan898

Member
Nhìn các bé tương lai thật đấy, thèm thế, hay bán chịu em cho em 1 bé đi Bác

đã khoe còn dấu hàng, mùa hè mà bác nuôi khéo đấy
mà sao vietdog không vào được giáp nhỉ:-??:-??:-??:-??:-??

đã khoe còn dấu hàng, mùa hè mà bác nuôi khéo đấy
mà sao vietdog không vào được giáp nhỉ:-??:-??:-??:-??:-??
Dấu j đâu bác.... Tại mỗi bài up chỉ đc up tối đa 20 ảnh hihi... nên tạm thời up có thế, khi đầy tháng các bé mình sẽ cho các bé chào fan rott hihi.. thanks all

Linking85

Member
Hnay cho baby lên hình rồi hả a? Đẹp quá...:x Ước mơ của e đấy! Khi nào mới thành hiện thực đây?!?:">
Chúc mừng a! Chúc các bé khỏe, mau lớn nha:-*

duhuonghp

Member
Chúc mừng giáp đàn cún giống bố lắm .sự kết hợp giữa Nga với Secbia hình như mặt nó gấy hay sao nhỉ ,cũng phải học tập giáp cho nga với Secbia nó kết hợp xem sao

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Phải công nhận là chú Giáp mát tay!! a xin chịu thua!! Đàn cún mới có 2 tuần mà con nào con ấy đều tăm tắp!! Mùa hè này được như chú cũng là niềm mơ ước của bao ace nuôi chó sinh sản rồi!! Chúc mừng nhé!!<:p<:p<:p<:p<:p<:p

becrot

Member
Chúc mừng Chu Giáp nhé. Đàn con đều quá, màu mảng rất đẹp. Đổi Jonas lấy một con chó con đi Giáp ơi. Hehhehe=))

Cảm ơn các Bác đã động viên, thời tiết thật khắc nghiệt với bọn nhỏ.. e đang cố gắng đây
@ Riêng bác Becrot đổi 3 con lấy Jonas nhé. hihi.... rảnh qua e chơi...

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn bầy nhóc tốt quá Giáp...em chăm cũng rất khéo nên em nào cũng ú na ú nần...xin chúc mừng em.

BR

tuansilk

Vietpet sponsor
Bố đây- Bố đây. Mẹ các con khoẻ ko, có đủ sữa cho các con uốn ko. Các con cố gắng ăn nhiều nhé. Trời nóng bảo chú Giáp cho nằm máy lạnh nhé. Đừng có mà phụ lòng chú Giáp béo nhé.

Cảm ơn bác Tuấn nhé... Bố bọn nhóc đc lấy vợ cái nhìn vỡ ra to quá... trời nóng kinh quá, chó con còn bỏ cả bú mẹ... sợ thật đấy.. e đang cố gắng đây... Cảm ơn bác nhiều