• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoả thân vì động vật

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
(Dân trí) - Các nhà hoạt động của tổ chức bảo vệ động AnimaNaturalis ngày 3/1 đã quyết định khoả thân và ngồi trong lồng sắt để phản đối việc mua bán vật nuôi.

Ba thành viên của AnimaNaturalis ngồi trước cửa một trung tâm mua sắm ở thành phố Mexico City, Mexico

Họ mang theo khẩu hiệu: “Đừng mua động vật. Hãy nhận chúng làm con nuôi”​

Người dân địa phương tò mò quanh chiếc lồng sắt​

Lưu Ly

Theo Reuters

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Wow , mình thích cách thể hiện tình cảm như thế này :D <just kidding> :) ... no comments - no ideas

Ối trời ơi ! chuyện lạ có thật ở nước ngoài ! Không biết ở VN có ai dám " làm như vậy không nhỉ ? "
CHẮC LÀ KHÔNG !!!!!!!!!!!!!!

chắc là sẽ có ngày ở Vn mình cũng có người làm nghĩ cử cao đẹp này !
vì hôm đội bóng VN chiến thắng đã có nhiều cô gái dám khoả thân ăn mừng trước đám đông xung quanh ...

kenshin14488

Thì hôm VN vô địch có mấy cô khoả thân đấy, nhưng khoả thân vì những cái cao đẹp thì nhiều người lại không dám, nhưng nói chung chúng ta vẫn có thể dùng cách khác để kêu gọi mà!

theo mình đây là 1 cách bảo vệ động vật rất có ý nghĩa.mình hy vọng những ai không yêu quí động vật sẽ phải xem lại bản thân mình

teddyxie

Member
hihi,,,ai mà dám làm mmình chết liền..nhưng mình cũng mong có ai đó làm như vậy nhưng mà không ai làm dâu .VN mà cái gì làm ra tiền là làm hết...just in dream