• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khủng long nhà Lynd_TG

KimCuong

Active Member
Qua nhà chú em Lynd_TG chơi, thấy em khủng long này hay hay, chớp vài kiểu đưa lên giới thiệu với anh chị em được biết. Em nó đang đến tuổi kén chồng, KC lại phải mệt với ông Linh thích gái này rồi. :))

phamhuyhoang

Active Member
Qua nhà chú em Lynd_TG chơi, thấy em khủng long này hay hay, chớp vài kiểu đưa lên giới thiệu với anh chị em được biết. Em nó đang đến tuổi kén chồng, KC lại phải mệt với ông Linh thích gái này rồi. :))

em phốc này đến tuổi kén chồng mà sao anh lại sắp phải mệt ạ ? hic! tội nghiệp em nó ...anh Kim Cương có tính này từ bao giờ đây ? sắp có vụ lên báo ....

KimCuong

Active Member
em phốc này đến tuổi kén chồng mà sao anh lại sắp phải mệt ạ ? hic! tội nghiệp em nó ...anh Kim Cương có tính này từ bao giờ đây ? sắp có vụ lên báo ....
Ông chuyên gia ném đá này chỉ được cái suy diễn linh tinh thôi. x-( Tôi còn chưa muốn đề cập đến việc ông hành hạ tôi hôm sinh nhật Vietpet Hải Dương đó nha, chuẩn bị tinh thần chịu phạt đi nhé. :D

vanglai213

Active Member
@@ hehe ......................anh cương đang có ý đồ gì đó khó đoán lắm, chuẩn bị chờ xem..

Có sẵn đây cần gì phải đi đâu, thằng em cứ chịu khó làm cám chim cho anh là có ngay hehe...

KimCuong

Active Member
Có sẵn đây cần gì phải đi đâu, thằng em cứ chịu khó làm cám chim cho anh là có ngay hehe...
Hihi, thằng John này thì nhiều người biết rồi bác ho dong duong ơi. Hai đứa chúng nó cũng sánh đôi vừa lứa đấy nhé. Đến hẹn lại lên thôi nhé anh. ;)

KimCuong

Active Member
chú KC có vẻ nhờ vả ông anh ho dong duong hơi bị nhiều thứ đấy nhỉ.
Hehe, thằng John này cũng là quà tặng của em tới bác ho dong duong nhà em mà lão. :D Cây nhà lá vườn, ao ta chắc lại về ao ta tắm thôi anh à. Hì hì.

@ A Kim Cương :Có phải Lynd_TG nhà Hàng Than ko anh .Nếu đúng bác này cũng hay chim cò lắm đây .AE chim cò cũng nhiều ng nuôi chó quá .

Lynk_TG

Member
Con khủng long này bác cho lên thật ah? Em nó k biết tạo dáng j cả,xấu quá anh nhỉ?
@a. Hoàng: anh từng bảo máu chó nhiều hơn máu người mà, chắc ông KC cũng ngấm roài...keke
@a. Dũng: cám chim k bao giờ thiếu anh ah, để khi nào cô em này bẽn lẽn thì em
cho sang gặp anh John sau.

Lynk_TG

Member
@ A Kim Cương :Có phải Lynd_TG nhà Hàng Than ko anh .Nếu đúng bác này cũng hay chim cò lắm đây .AE chim cò cũng nhiều ng nuôi chó quá .
Đúng rồi đấy, chỉ có điều ông KC viết nhanh thành ra tên đó. Chính xác thì mọi người thấy nick roài đó...

Đúng rồi đấy, chỉ có điều ông KC viết nhanh thành ra tên đó. Chính xác thì mọi người thấy nick roài đó...[/QUOTE
Hôm nào đi Chim cò mang cả đi cho vui nhỉ .Nhà ông Chimcodo dạo này đông fet đây đây a.Hôm nào mang chó lên đấy cho vui .hihi

Lynk_TG

Member
Lần trước mình mang con rott qua Gò Đống Đa thì mấy anh em k vui vẻ cho lắm. Keke... K biết mang lên chỗ anh Hưng có được k nữa. Thế có anh em nào chơi cả chim cả chó nữa vậy?

GA_DONG_TAO

Active Member
Con này được mấy kg cu Linh??? Cho phối với NET, giờ có bầu chưa? Ông nào lái mà giỏi thế?

Lynk_TG

Member
Chào anh em trên diễn đàn!
Lâu lắm mới vào chơi vs anh em. Tình hình là dạo này nhà em chăm sóc bé Khủng long tốt quá, khiến cho em nó giờ thành Khủng của Khủng long rồi. Thôi thì các bác ngắm cái ảnh, rồi có bí quyết gì chỉ em để cho em nó về với dáng Next top Model với.
Xin chân thành cám ơn ace trước.

Lynk_TG

Member
Con này được mấy kg cu Linh??? Cho phối với NET, giờ có bầu chưa? Ông nào lái mà giỏi thế?

Con này ngang con Đông tảo nhà anh thôi mà. Em gửi anh thêm ít hình của nó xem thế nào nhé... Ăn thì khỏi chê nó luôn nha. ;))

KimCuong

Active Member
Tình hình là dạo này nhà em chăm sóc bé Khủng long tốt quá, khiến cho em nó giờ thành Khủng của Khủng long rồi. Thôi thì các bác ngắm cái ảnh, rồi có bí quyết gì chỉ em để cho em nó về với dáng Next top Model với.
Xin chân thành cám ơn ace trước.
Haha, cứ yên tâm! Khoảng 2 tuần nữa, anh sẽ đến chỉ cách cho em nó về với dáng Next Top Model nhé. :D

Cứ yên tâm. :))

Lynk_TG

Member
2 Tuần nữa thì làm sao mà về được dáng Next top model??? Phải bắt đầu từ bây giờ chứ anh ơi??? Em sợ không đủ thời gian để về đâu :))

KimCuong

Active Member
2 Tuần nữa thì làm sao mà về được dáng Next top model??? Phải bắt đầu từ bây giờ chứ anh ơi??? Em sợ không đủ thời gian để về đâu :))
Việc gì cũng cần phải có thời gian, cái bụng này khoảng 2 tuần nữa mà không thon gọn đi chút nào thì anh thua luôn đó. :-o

Cứ yên tâm. :))