• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

KHẨN - 1 em mèo cái lang thang cơ nhỡ cần tìm chủ nuôi

ki ki

Member
Hôm qua là ngày phiên chợ Bưởi. Hết phiên chẳng biết nhân viên quán nhà mình mang đâu con mèo về. Em mèo cái giống ta, màu trắng vá đen ở 2 tai, 1 miếng trên lưng gần đuôi, đuôi màu đen, trắng ra trắng, đen ra đen, khoảng 2 tháng tuổi. Theo quan sát của mình thì mèo con khá khoẻ, kêu điếc hết tai, không bị tiêu chảy. Mình đã tắm sạch sẽ và bắt hết rận rồi. Nhà mình đang có 5 con giặc nên không thể mang về nuôi được nữa. Bạn nào muốn nuôi thì qua thẳng quán nhà mình, cà phê Nam Long chợ Bưởi, đối diện cửa hàng vàng 743 Hoàng Hoa Thám, ban ngày gặp em Ngọc - thu ngân, từ 3h chiều thì gặp Lan - thu ngân.
Rất mong mau tìm được chủ tốt cho mèo con vì cửa hàng mình không thể giữ lâu được. Thanks all.

Cún Mèo

Member
Mình không nuôi thêm bé được, nhưng mình chân thành cảm ơn tấm lòng của bạn.

Mình sẽ hỏi hộ bạn một số người bạn của mình xem sao nhé.

Chân thành cảm ơn bạn & nhân viên của bạn.

ki ki

Member
Mèo đã có chủ nuôi mới. Cảm ơn bạn gì đó mình không biết tên. Nhờ mod close topic hộ em. Thanks mod không ban em trong mấy ngày forum bị đơ.