• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Không đẹp nhưng cũng show cho em nó đỡ tủi thân !!!

LeeChun

khiêm tốn tí cho em nó dễ sống :)) đến tên em còn không dám đặt tên đẹp nữa là :D

Ms Linh

Member
linh tinh!! Em nó xinh như mộng thế này mà chê em!! :X Yêu quá, sao cái đầu nó tròn thế, ghét muốn đấm cho phát!! :p Nhìn cứ lũn cũn ngố ngố!! >:D< Chúc bé luôn khỏe mạnh ngoan ngoãn nhé!! :X

mình thấy bé nó cũng ok lắm! Mình nghĩ tùy sức khỏe mỗi con thôi chứ không liên quan đến tên gọi! Chúc bé mau lớn và luôn khỏe đẹp!

LeeChun

thì các cụ ngày xưa hay đặt tên xấu cho con để dễ nuôi. em cũng bắt chước tí thôi :)) với cả để cái tên topic như này cho khiêm tốn. để là chihuahua đẹp nhất thì có ai thèm vào trả lời đâu :))

_HALEY_

Member
Không biết bạn có hơi khiêm tốn không ,chó vậy mà chê con người ta .Nó xinh quá đi chứ ,lại dễ thương nữa :D.Chúc chủ topic và em cún dễ thương 1 ngày vui vẻ .