• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

KEN nhà mình

Chẳng hiểu sao viết mấy lần rồi mà ko đăng được , lần này nói ít lại được đăng . em nó tên KEN . 1 tuổi hơn . 8kg . gầy hơn đợt trước do nhiều người xin giống quá . khôn đừng hỏi nhé . thích chơi trò ném đò vật rồi đi nhặt mang về thả vào tay để được chơi tiếp . éc éc ... nó đang hóng đường xá đấy . hóng lắm

ken mập mạp quá đi mất thôi, thích nhất em mèo nào nằm kiểu như lợn mổ xẻ thế kia =)) nhìn yêu không chịu được

ruồi bẹp

Active Member
ều ều con mều kìa! trông cái mặt nó kìa, mấy em mèo anh lông ngắn cũng phải chịu thua :))
trộm vía em ấy nặng bao nhiêu vậy bạn :))

thuan81

Active Member
hehe!cái mặt ú nu và điểm màu tùm lum!giống như chú hề!:love struck: em Ken nhìn dễ yêu quá và vui nữa thích em Ken nhất!

ỐI ỐI TRÔNG THÈM QUÁ ĐI MẤT CƠ...MÀ 8KG Á Á Á Á Á, CHẮC BẾ MỎI TAY LẮM ĐÂY, BAO GIỜ CHÁN BẾ THÌ ĐƯA EM BẾ VỀ NHÀ EM HỘ CHO NHÉ :p

ỐI ỐI TRÔNG THÈM QUÁ ĐI MẤT CƠ...MÀ 8KG Á Á Á Á Á, CHẮC BẾ MỎI TAY LẮM ĐÂY, BAO GIỜ CHÁN BẾ THÌ ĐƯA EM BẾ VỀ NHÀ EM HỘ CHO NHÉ :p
hehe .... đấy là cậu ý gầy đi rồi đấy . nếu ko chắc hơn 8 kg . vì mê gái nhà hàng xóm mà=))=))

bigbibi

Member
Nhìn Ken buồn cười nhưng mà yêu lắm, nặng 8kg cơ à = bò sữa nhà Cúnmèo rồi, ôm thì sướng lắm đây .........

ngudaymuon

Active Member
:D Bé này núc na núc ních yêu thật, Ngudaymuon rất thích mèo béo. Nên ngưỡng mộ Bò sữa nàh chị Cunmeo quá chừng, bây giờ lại thêm bé này nữa. Trộm vía béo quá :)

beheoxinhxan

Active Member
Giống mèo gì mà to thế bạn ơi?:love struck:. Nhìn Ken tròn nhưng không béo, rất xinh, rất yêu:love struck:. Nặng 8kg = 2 chú chó bắc kinh trưởng thành nhà mình.

hathu08

Active Member
ôi sao mà yêu thế, mình thích đứa nào tròn mập mạp thế này lắm. Bò nhà chị Cunmeo to nhưng mà không béo mặt, còn em này có mặt đáng yêu quá đi mất. mình mà có con gái cũng mang qua xin làm dâu :(

hiiiiiiiiiiii . ken được bắt về từ MỸ các bạn ạ . anh mình bắt về 2 đứa . thấy nó yêu quá . xù bông lên và rất khôn . mà ko hiểu sao lắm mồm lắm . đòi hỏi . yêu cầu ko được thì cứ đi theo nói mãi . sáng chưa kịp cho ăn thì cào cửa chạy lên giường liếm mặt , đẩy đẩy cái tay mình bằng đầu nó . nhiều lắm . gian nữa nhưng được cái ko an vụng . mình thề đấy . hôm nào cho các bạn xem clip mình quay lại . mình thử ken , cho 1 đĩa thịt ga trước mặt và đi xuống nhà , trước khi xuống dọa nó rồi , minh đặt máy dt quay lại , chỉ đứng nhìn hít hít , thèm nhỏ rãi ra ý . haaaaaaaaaa

sis_luli

Member
hjx, 1 tuổi và 8 kí
Em này lăn qua 1 cái chắc 2 con bé nhà mình bẹp zí mất
Iêu quá, mập mạp :( chủ pic ơi cho tớ xin tí bí kíp :((