• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ken nhà em này

........................................................................................................................................................................ có ý định mua 1 cún cái nhà em " Luna" ** triệu đấy anh Hưng ạ )
:loser:Vấn đề tế nhị này đ/c Khải không nên đưa ra trên diễn đàn, làm giảm sức nóng của phong trào:D góp ý chân thành:party: Cún rất đẹp, lớn lên chắc sẽ đẹp hơn nhiều!!!

Vâng , cảm ơn anh nhiều....!!!!!....Anh Hưng hôm 30-8 có về Nam định được không, em đang vận động 1 anh nuôi Rot tham gia cùng anh em mình chưa bít có được không hihihi. anh này mê cún phải bít ( đang có ý định mua 1 cún cái nhà em " Luna" ** triệu đấy anh Hưng ạ )
tất nhiên là a về dc chứ!!! chỉ sợ các a e ko về dc thôi!! hôm ấy dù bận mấy cũng phải bắt cóc e Rex cùng Linh sang mới đc!!

my_lucky

Active Member
Yêu cầu anh Hưng thông báo với các anh em gấp lịch off mini ngày 30/8 nhanh nhanh một chút để mọi người còn kịp thu xếp và chuẩn bị.Rất mong những anh em nào đam mê cún, nhất là GSD và Rott cố gắng thu xếp thời gian và chuẩn bị sức khoẻ cho cả người và cún để có mặt đúng ngày đúng giờ tại địa điểm off ngày 30/8. yêu cầu đồng chí Khải cùng em gái, đồng chí Linh, và một số anh em khác nhất quyết phải mang theo cún yêu đi cùng để cho chúng được nhận anh nhận em.Riêng tôi xin phép chỉ đến được người, ko mang được cún theo vì 2 cún của tôi đang bận....chửa....hi hi. Mong rằng hôm đó sẽ gặp gỡ đông đủ anh em.Thân!

tất nhiên là a về dc chứ!!! chỉ sợ các a e ko về dc thôi!! hôm ấy dù bận mấy cũng phải bắt cóc e Rex cùng Linh sang mới đc!!
Vụ này hay rồi nha!!! Em sẽ bố trí cả người và cún sang Nghĩa Hưng mới được. Nếu cả hai ko đi được thì người đi, nếu người ko đi được thì cún đi :)) Lần này lập đội xung kích Nam - Hà đây!!!:party: À Mà em xung phong đóng góp món Nem Giao Thuỷ, các bác bố trí cho em ít rượu Nghĩa Hưng nhé :beer ( nói nhỏ: bố trí em ít rượu mang về giải quyết dần:silly: he he) Cứ thế nhé:-bd

Chipmilu

Member
Cún nhà em An đẹp quá , lại còn dễ huấn luyện nữa.anh ấn tượng nhất với bài tập "sủa" của cún nhà em đấy.chúc em khoẻ và cún nhanh lớn!

my_lucky

Active Member
Rất mong làm quen với bạn Khải và bạn An ở Hà Nam.30/8 này bọn mình đang muốn có buổi off nhỏ ở nhà thành viên Viet2, các bạn nghĩ sao????

Chipmilu

Member
vâng, mấy anh em em sẽ cố gắng bố trí công việc để có dịp gặp gỡ anh em dưới nam định

Xin lỗi hơi lạc đề một chút, xin phép Khải post vài hình ảnh kỷ niệm tặng An và em Micky!!!

cu mickey bây giờ to hơn nhìu rồi anh ạ hôm nào em post mấy tấm lên cho anh linh xem nhé.xin lỗi anh khải nha em hơi lạc đề chút

Chipmilu

Member
ok, em không có vấn đề gì suy nghĩ cả...món quà cho ku An đây mà hĩ...lăng xê quá anh Linh ạ!!!

my_lucky

Active Member
chào mừng thành viên mới.....

Xin lỗi hơi lạc đề một chút, xin phép Khải post vài hình ảnh kỷ niệm tặng An và em Micky!!!
Chào mừng thành viên mới cùng nhân vật mới của GSD Nam Định.Rất mong được giao lưu với An và cùng theo dõi và trao đổi về Micky .Yêu cầu đồng chí Linh luôn bám sát cuộc sống của em Micky.Thân!

Chipmilu

Member
hix !!! anh ơi cu An là thành viên của Hà Nam mà........tối qua vừa giao lưu với bọn em.

Anh Hưng nhớ tập hợp anh em nhiều nhiều nhé,lần này đưa phong trào anh em Nam - Hà mạnh lên

tối qua uống rượu ở nhà anh khải đến giờ vẫn còn phê.uống được 2 chén mà phê ác quá anh ạ.may mà em vẫn còn đi về đựoc đến nhà:D
cu ken và em luna nhà anh khải đẹp thật đó.em chip cũng đẹp o kém đâu hiii. luna đẳng cấp đó anh ạ.

Chipmilu

Member
Hôm qua đi off ở nam định về nhìn cún cuả các anh e đẹp quá,tiếc là em không mang theo cún của em,hẹn lần off sau em sẽ đem theo cún

Chipmilu

Member
mong các bác tư vấn cho em về tầm quan trọng của thức ăn khô đối với cún 5 tháng tuổi.em xin cảm ơn!!

thức ăn khô em thấy bổ sung nhiều chất lăm hôm qua đi mua 2 gói rồianh ạ. có hình chụp cho anh xem luôn nè.cả đầu gà nữa 10k/kg anh có nhu cầu thì em chỉ chỗ cho nhé:D.à cái thức ăn khô còn 1 cái lợi nữa là làm mồi dạy chó luôn:D vừa là cho nó ăn vừa dạy được nó:D
mạng đơ rồi mãi o up được cái ảnh.thôi chiều qua em em cho anh xem.muốn mua em dẫn đi mua luôn:D

Chipmilu

Member
Dinh dưỡng cho GSD thời kỳ từ 5 tháng trở lên,vấn đề cần thảo luận,mong toàn thể anh chị em diễn đàn chia sẻ...