• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kem chăn lợn và Bống nhọ nhem

thuan81

Active Member
phải nói là kem và kem xinh quá!:love struck: !mèo và mèo xứng quá!cả hai đều thật xinh!đúng là mèo và mèo giống nhau và xinh xắn như nhau,người và người cũng ........xứng đôi luôn!cung hỷ cung hỷ! song hỷ:love struck:>:D<:))=D>
Ảnh bếp đâu hả em Ngọc sheryl !muốn xem để mà học hỏi nè!;)

D_P_HOA

Active Member
Hai em mèo xinh quá cơ, nhìn giống nhau ghê nhưng mà nhìn em bên trái có vẻ nam tính, em bên phải nhìn dịu dàng thuỳ mị nét nữ tính hơn, không biết giới tính thế nào nhưng mà cảm nhận thế :blusshing:
Hai thằng hay sao ý Beam ạ :D, nhưng chị nhận ra Kem Ruồi bởi cái mũ Quang Thắng của nó và nó hay có hai viên kim cuwong đen ở mắt :D(xin lôi ruồi 1 tẹo nhé ) Còn chàng kia thì đoán là Kem Phú :))

Nhìn ảnh là đoán đươc rồi Sheryl ạ :D, Phú thì thỏ thẻ ( Kem Phú nhé), Ruồi thì ừ ừ ( Kem ruồi) =))
Ko phải đâu chị ơi trong vòng tay chủ nó thì nó thỏ thẻ thế thôi, chứ thả ra là 2 đứa tát nhau một chín một mười đấy ạ, phường trộm cướp đấy chẳng phải hiền lành gì đâu:(

Kún¥êu

Member
Ơ thế Trâm với Phú thành 1 đôi thật rồi à. Chúc mừng 2 em nhé.Thế thì bọn em phải khao chị đi, không nhờ có chị vun vén ngay từ đầu thì làm sao 2 đứa nên duyên như ngày hôm nay nhỉ. Mà cũng nhanh thật đấy, chị nhớ cái hôm đầu tiên 2 đứa gặp nhau ở nhà chị mới có đầu tháng 10 mà bây giờ đã nấu ăn cho nhau rồi. Chẹp chẹp....:">

Ơ thế Trâm với Phú thành 1 đôi thật rồi à. Chúc mừng 2 em nhé.Thế thì bọn em phải khao chị đi, không nhờ có chị vun vén ngay từ đầu thì làm sao 2 đứa nên duyên như ngày hôm nay nhỉ. Mà cũng nhanh thật đấy, chị nhớ cái hôm đầu tiên 2 đứa gặp nhau ở nhà chị mới có đầu tháng 10 mà bây giờ đã nấu ăn cho nhau rồi. Chẹp chẹp....:">
em xin hứa sẽ là khách hàng trung thành của chị cho đến khi chị không bán hàng nữa được chưa ạ:))
mà chị đừng hiểu nhầm nhé em sang ăn rình là có rủ cả đồng bọn là chị sheryl và bạn của chị ý rồi, đâu có gì đen tối đâu mà:D

Sheryl

Active Member
E hèm, ừ thì rủ đồng bọn, nhưng ban đầu rõ ràng định mời chị sang chơi sơm sớm rồi tới giờ ăn đuổi chị về, nào ngờ chị đi làm nên đành phải mời chị ăn tối :)). ( có vẻ là như vậy). Ừ thì đồng bọn thế phần sau khi bọn chị về thì thế nào :(. Chẹp chẹp chẹp ..... chẹp.

Beambeam

Active Member
E hèm, ừ thì rủ đồng bọn, nhưng ban đầu rõ ràng định mời chị sang chơi sơm sớm rồi tới giờ ăn đuổi chị về, nào ngờ chị đi làm nên đành phải mời chị ăn tối :)). ( có vẻ là như vậy). Ừ thì đồng bọn thế phần sau khi bọn chị về thì thế nào :(. Chẹp chẹp chẹp ..... chẹp.
Thì em cứ up nốt mấy cái ảnh kia đi, mọi người xem xong là hiểu ngay thôi mà :D

ồ phần sau thì em vẫn có đồng bọn là bạn của ruồi mà he he he:D

Sheryl

Active Member
Sau của sau của sau nữa thì sao :|. Chị up ảnh nhá, được không em?

Sheryl

Active Member
Em chạy nhanh lắm hả?, Ừ đúng là chạy nhanh.
Ai đây?

Nhanh nhẹn thế này đi dọn cơm là đúng chuẩn đấy.

Bonus ảnh vợ hiền rán basa philet vì tự dưng thêm 2 cái miệng không mời mà đến (nhà Sheryl tới ăn chực).

ruồi bẹp

Active Member
ôi giời ôi Kem với Bống nó dang bảo là topic ảnh của tụi nó sao toàn post ảnh người thế này :))

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Em chạy nhanh lắm hả?, Ừ đúng là chạy nhanh.
Ai đây?

Nhanh nhẹn thế này đi dọn cơm là đúng chuẩn đấy.

Bonus ảnh vợ hiền rán basa philet vì tự dưng thêm 2 cái miệng không mời mà đến (nhà Sheryl tới ăn chực).
Ha, Phú và ruồi đẹp đôi ghê đó, Vietpet có 1 cặp đôi trai tài gái sắc rồi, cung hỉ cung hỉ....