• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kính gửi Ban quản trị

Xin cho hỏi 1 chút nhé vì thấy như thế này :

Ở mục " chó Phú quốc " Trong topic : " zac-phú quốc - đen tuyền - đực " của tôi - nick tsmilanshoes có thống kê lượt đọc là 16.834 lần xem mà lại không được đưa vào mục thống kê" Chủ đề xem nhiều nhất"

qua đây cũng thấy rằng các bài viết về con chó Phú quốc rất được mọi người quan tâm tìm đọc vì đây là dòng thuần Việt ...
Mong Ban quản trị cho lời giải đáp - xin cảm ơn

phamhuyhoang

Active Member
cứ 1 tháng list đấy thay đổi để nhường chỗ cho các topic mới được đăng tải .Anh tính số lần đọc nhiều thì chưa chắc topic của anh Thắng nhiều lần đọc bằng topic "căn cứ khu C của phạm huy hoàng" ^_^ hoặc topic của anh em QUẢNG NAM ĐÀ NẴNG , trước đây em cũng thắc mắc như anh ^_^ nếu club phú quốc thực sự có bài tâm huyết anh cứ đề xuất để em đính chủ đề lên cao,ace club phú quốc ai vào cũng có thể xem được luôn ^_^

Thì anh đòi hỏi cho phong trào phát triển chó PQ đấy chứ ...mong rằng có nhiều topic nói về chó PQ được nhiều người quan tâm đọc ...khi nào có topic mới về PQ anh sẽ nhờ em nhé - xin cảm ơn sự quan tâm đúng lúc đứng nơi này>:D<