• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kêu gọi thành lập đội bóng đá GSD - FC

cái này hơi hơi khó nói chút anh ơi em mà nói ra các thành viên nữ mắng em chết mất nó ná ná chữ đầu tiên của HANoi GSD Clb đó anh he he trêu tý cho vui thôi nhưng về vụ nhậu thì thật đó nha các bác đi off về đi đá bóng về đi giao lưu thì phải có thêm ông nhậu nữa nó mới vui vẻ chứ.

Rexcouple

Member
Gửi các cầu thủ GSD FC,

Hiện đội trưởng béo Levinhphong đang bận việc gia đình - lý do vì con nhỏ đang ốm nên chưa thể họp mặt AE vào ngày mai 03/08/08 được - Mọi thông tin về việc thành lập GSD FC cũng như những trận bóng giao lưu ...Levinhphong sẽ sớm thông báo tới AE !

Thân mến !

Hưng

hoan_nc

Member
Oh đội bóng đá àh thật là tuyệt, vì sức khoẻ và sự giao lưu bác Rexcouple thật tuyệt đúng là thành lập được đội bóng và giao lưu thì thật là hay, bản thân E xin ủng hộ Bác nhiệt tình và tinh thần cả nhà là vậy, mong sớm hình thành CLB GSD Hà nội và đôi Bóng GSD.

khangvcb

Member
Đội bóng Vietpet FC rất vui lòng tiếp đón đội bóng GSD, Lê Vĩnh Phong (béo) luôn luôn bận (mới lấy vợ, sớm đẻ em bé và thường xuyên đi công tác) nên các bạn muốn giao lưu thì Alô cho Đội trưởng Cường (bí danh Mũi đỏ) là xong ngay (số máy 0903419525). Hay sáng thứ bảy này 09/08/2008 chúng ta gặp nhau đi. Thành phần đội, cầu thủ già nhất U49, trẻ nhất U20, còn same same là U35.... Được cái nhiệt tình.

quangUK

Member
Bác Khang hiểu nhầm rồi ,. Phong béo là đội truởng GSD FC mà . Nên VietpetFC muốn giao lưu thì liên lạc với Phong béo . Mà bác cũng xắp hết hợp đồng với VIetpetFC , sang ký mới với GSDFC đi . Dạo này Bác nghỉ hơi nhiều đấy .

Rexcouple

Member
Breaking new của GSD FC

Rex xin gửi thông báo tới toàn thể AE như sau:

Hiện Phong béo đang bận tối mắt tối mũi việc gia đình nên chưa ra mắt GSD FC được ... nên Hanoi GSD Club đề cử Anh Khánh - biệt hiệu Khánh Alanh làm đội trưởng kiêm " Coach" để GSD FC sớm đi vào hoạt động

Mọi trân đá giao hữu cũng như ngày triệu tập các cầu thủ tham gia tập luyện tại " nhổn" hê hê ... sẽ sớm thông báo tới toàn thể AE

Coach Khánh Alanh ĐT: 0945112711

Đã ký :eek:fftopic:

khangvcb

Member
Xin lỗi các bạn! cho tôi hỏi: - đội bóng GSD FC đã thành lập chưa để đội Viet pet FC còn giao lưu ? Bởi anh em đội bóng đá VP đợi lâu mà không thấy hồi âm trên diễn đàn. Nếu có thì các bạn hẹn cho chúng tôi nhé. Thân ái!

Hay hay các bác cho em xin 1 chân nhé em chơi cả 2 bên cũng ok ok ý các anh đội GSD thế nào xin cho biết ý kiến nhé .............thanks.....................xin chào và hẹn gặp lại..................... pL

anh Khang ơi nếu có thêm dội bóng của GSD nữa thì anh em mình sẽ đầu quân cho đội nào anh. hay là anh em mình làm trọng tài

Gui anh em GSD_FC minh ko nuoi cho GSC :nhung co the cho minh dang ky 1 ve vao doi do ko:co bong do co the quen an quen ngu::xin chan thanh cam on anh em::::::::::xin chao va hen gap lai """""""":::::::::pL

Xin đăng ký 1 vé :::::::::::::eek:k:::::::::::::::::::kekkekkkekkekkekkekkekkekkekkekkekkekkekkekkekkekkekkek:::::::::::::::::::::::::::::::::::pL

khangvcb

Member
Tôi cũng thích tham gia phong trào bóng đá, không biết đội bóng hoạt động ở sân bãi nào ? Nếu có thì alô cho anh em mình biết với .... Bên đội CLB Bóng đá Vietpet có lẽ hoạt động "máu hơn" một chút.

up:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::không thhấy gì chán quá anh khang ACB ơi:::::::::::::::::::::::::::::::::::::pL

khangvcb

Member
Thân gửi Phúc Lộc Thọ:
Anh thấy các phong trào nói chung trong năm nay xuống quá, kể cả bộ môn thể thao - bóng đá. Có lẽ do anh em mình bận công tác, gia đình, xã hội và mưu sinh cuộc sống (có cả anh). Một số bạn khác cũng cố gắng nhưng không có sự hưởng ứng nên phong trào tạm lắng. Theo anh, nếu em có thời gian thì đủng đỉnh alô cho các chiến hữu chúng mình xem họ có thời gian rảnh không thì chúng ta làm trận cuối năm nhỉ ? (thời gian khoảng 26/12/2009 đến 31/12/2009, Tết dương lịch). Nhân thể cũng là buổi chia tay cuối năm và đón chào năm mới.
Quên ! Thế em đã tậu được chú Phú quốc chưa ? Liệu có đẹp như Phú quốc của Cường_ Mũi đỏ !!!

cám ơn anh khang ABC nhiều ::thằng em cũng không rảnh lắm:còn việc mua chó thì thằng em vẫn chưa mua được::đàng nhờ thằng em mua hộ :mang tiếc thích chó nhưng mà không hiểu nhiều về chó::::::::::::hic:::::::::::::::::::::::::::::pL