• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kêu gọi mọi người ở khu vực bắc giang

up cho hàng xóm BG sớm thành lập clb nào uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
dạ vâng rất cám ơn anh em bắc ninh đã nhiệt tình ủng hộ.nhưng quân số bắc giang không đủ và không được sôi nổi như anh em bên đó.cho nên em sẽ hoãn lại đợi quân số đủ sẽ mời anh em bắc ninh lên làm tí bánh đa và tí cay cay ạ;)

BigDaddy

Member
mình nghĩ bao nhiêu người bạn cũng lên off hết khi người ta thấy các bạn off lại thấy chó đẹp sẽ tò mò lại hỏi khi đó sẽ có nhiều người hưởng ứng clb thôi ở đâu cũng thế có phải lúc nào cũng đông người được luôn đâu góp ý với bạn chút

cuongmau

Member
dạ vâng rất cám ơn anh em bắc ninh đã nhiệt tình ủng hộ.nhưng quân số bắc giang không đủ và không được sôi nổi như anh em bên đó.cho nên em sẽ hoãn lại đợi quân số đủ sẽ mời anh em bắc ninh lên làm tí bánh đa và tí cay cay ạ;)
Các bạn cứ thành lập đi rồi mọi người sẽ biết đến và tự tìm đến. Bởi vì theo mình nghĩ có rất nhiều người cũng đang có cung sở thik nhưng có điều là người ta không tham gia điên đàn bạn ạ.
P/s. Có bạn nào nuôi pitbull thì vào điểm danh nhé. He he
Uppp cho pet BG

xuanquyhy

mình đang có đan rott 8 con 4đựcc 4cais được 50 ngảy tuổi bố mẹ thuần to đẹp ace quan tâm gọi đt 0987899096