• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

kết thông gia với nhà hathu 08

cái mẹt hả hê sau khi thằng ranh cào rách giấy dán tường nhà mình!

này mẹ vợ! con uống bia được ko? con đủ tuổi rồi mà!

hathu08

Active Member
@Thảo : Còi nhà m còn bé xíu à, cứ yên tâm đi, còn có anh Nhím để phần cho đấy, Còi có chê anh Nhím toét không?

Chị Dung ơi, hôm trước bọn em ra đến cửa rồi còn nghe anh nhà chị nói là Tí trông giống Kungfu Panda, đến giờ em vẫn thấy buồn cười, anh có thích Kungfu Panda không ạ :D
Mà cái thằng Tí mất dạy trông mặt có vẻ thỏa mãn lắm cơ :)) chị ơi, thằng này nó mà quen mùi người nào là nó đòi ti người đấy đấy :)) chị xem rồi sẽ có cảnh hót cho xem, tưởng tượng Tí với cả anh nhà :)) :))

hathu08

Active Member
uầy!chị hà thu ơi.em mèo nhà chị khi nào sản tặng cho em 1 em nhé!hihi
ui cái này thì phải ngồi cầu mong em Nim đần dụ dỗ được chị Mẫn Mẫn rồi mới mong có cái gì được chứ :D Mà giờ Mẫn Mẫn mà có gì thì lại khổ nhất chị Dung nên là em phải hỏi chị Dung nhé ;)

dung_lamark

Member
2 Đứa ku đi du lịch tập thể dài hạn à mà mang hết con đi tẩu tán thế :worried:

hathu08

Active Member
2 Đứa ku đi du lịch tập thể dài hạn à mà mang hết con đi tẩu tán thế :worried:
không, em vẫn đang cắm đầu chổng mông cày cuốc ở HN đây, chỉ là đầu năm có nhiều việc, nhiều thứ phải sắp xếp lại :D kết hợp luôn với việc "giải tỏa" vấn đề cấp bách cho các con, vì thằng Nim với thằng Tí nhà em giờ có biểu hiện cạnh tranh bạo lực với nhau rồi :(( nên phải kiếm con dâu gấp anh ạ.
Tại Xù nhà anh không chịu lớn chứ :)

hathu08

Active Member
tiếp đến ảnh của thằng bẹp đần nhân vật chính trong vụ tảo hôn này :))

hathu08

Active Member
Ôi, bé nâu (phải không nhỉ, lâu quá không nhớ nổi tên :(() phải gả cho Ren chứ, để được đàn con si đèn đèn chứ :((. Thằng bẹp còn nhỏ mà đã đú đởn rồi sao :(.
chị ơi cái thằng này nó mặt nào cũng ngu si đần đần, thế mà không hiểu sao lại lớn nhanh thế :( ở nhà nó còn giở thằng Nhím ra làm trò đồi bại trước bàn dân thiên hạ. Em thương con nên cho nó lấy vợ trước khi giải quyết nó chị ạ :(

Sheryl

Active Member
chị ơi cái thằng này nó mặt nào cũng ngu si đần đần, thế mà không hiểu sao lại lớn nhanh thế :( ở nhà nó còn giở thằng Nhím ra làm trò đồi bại trước bàn dân thiên hạ. Em thương con nên cho nó lấy vợ trước khi giải quyết nó chị ạ :(
Ren nhà chị cũng lớn rồi, nhà có 2 đứa con gái mà không đứa nào thuộc về nó, tội nghiệp lắm :((. Còn tội hơn Nim ý chứ :((.

Sau vụ này cứ gọi là con đàn cháu đống nhá :))

hathu08

Active Member
em thì em định cho mấy thằng nhà em thành công công từ sớm cơ, cho đỡ đau, đỡ khổ. Nhưng Hà thì cứ khăng khăng bảo phải để cho con "biết mùi sung sướng" chứ không thì tội nó lắm, khổ, suy nghĩ của đàn ông mà :)) :)) thế nên sau vụ này là có khả năng Nim sẽ đi tu ngay :D
Trước em định giới thiệu Ren nhà chị cho Mẫn Mẫn này, nhưng mà chị Dung bảo vợ đen chồng đen con đen thì làm sao mà mò được :D thế nên Nim cướp mối của Ren rồi :)

X

xuka3691

Guest
em thì em định cho mấy thằng nhà em thành công công từ sớm cơ, cho đỡ đau, đỡ khổ. Nhưng Hà thì cứ khăng khăng bảo phải để cho con "biết mùi sung sướng" chứ không thì tội nó lắm, khổ, suy nghĩ của đàn ông mà :)) :)) thế nên sau vụ này là có khả năng Nim sẽ đi tu ngay :D
Trước em định giới thiệu Ren nhà chị cho Mẫn Mẫn này, nhưng mà chị Dung bảo vợ đen chồng đen con đen thì làm sao mà mò được :D thế nên Nim cướp mối của Ren rồi :)
mai Mập nhà xuka làm công công. Còi vì hận tình nên có thể sẽ tiếp bước sau 2 tháng. mèo nhà xuka thế là không sản xuất được đời sau nữa. nên các nhà cẩn thận giữ gìn trẻ nhỏ, tránh trường hợp bị bắt cóc...

hathu08

Active Member
mai Mập nhà xuka làm công công. Còi vì hận tình nên có thể sẽ tiếp bước sau 2 tháng. mèo nhà xuka thế là không sản xuất được đời sau nữa. nên các nhà cẩn thận giữ gìn trẻ nhỏ, tránh trường hợp bị bắt cóc...
Mai "làm việc" xong nhớ cho t biết kết quả nhé

Sheryl

Active Member
@xuka: một đứa là được rồi, sao phải làm cả 2 đứa hả em :|.

X

xuka3691

Guest
lúc mới mang 2 đứa về e đã dự định cho chúng nó đi tu cả rồi. nhưng mà Còi thì người nó cứ quắt dí quắt dị nên e chẳng muốn động chạm mổ xẻ gì cái người nó cả. chẳng biết lớn lên thế nào chứ tình hình này có đẻ em cũng chẳng yên tâm. mà đã không được đẻ thì thôi, giải quyết đi cho nó đỡ phải khổ.

nhưng mà đấy là tính thế. chứ cứ như thằng mập. đã hẹn bác sĩ từ tuần trước rồi. nhưng mà đến hôm qua em còn định gọi lại bảo thôi. nghĩ cứ thương thương nó làm sao ấy. trông mặt ngây thơ, không biết ngày mai mình sẽ mất đời trai. tội quá

tình hình là chị ko rình được để bắt quả tang chúng nó đang hành sự Thu ạ! chúng nó toàn nằm nhìn nhau, rồi ăn cơm, rồi lăn ra ngủ, cứ suốt cả một ngày chỉ có ăn-uống-ngủ-nghỉ-ị... và nằm nhìn nhau!
mờ chẳng thấy đứa nào kêu gào gì nữa! cứ im thin thít như thịt nấu đông một lũ với nhau.
Thằng Tí còn nản hơn! toàn chui vào tủ quần áo ngủ tít mít, đến giờ ăn mới vác mặt xuống, ăn xong lại ngủ...
Hoang mang ghê........ 5 con mèo lãnh cảm ở với nhau.........

cho mình hỏi, Ren nhà bạn Sơ ri đã có kinh nghiệm trong chuyện phòng the chưa, có thể cho Nim qua học hỏi đôi chút được ko! thật là ngại quá, mềnh chẳng biết chỉ dẫn các con như nào!!:">

hathu08

Active Member
hic, hôm trước nghe chị nói 2 đứa gào đực ầm ĩ làm em hí hửng vác 1 tập đoàn sang :( thế chúng nó không chịu làm ăn gì hả chị? tại mấy thằng con em nó ngu quá ấy mà :(( thằng Nim nó giở trò đồi bại với Nhím thấy có "nghề" lắm cơ chị ạ, em cứ tưởng....
còn thằng Tí, thằng này tu sắp thành chính quả rồi, bơ phớt hết các em (chị) xinh thế kia :(( Hay không biết nó có hẹn ước gì với em nào ở nhà nữa không cơ :(
Chuyến này ép duyên các con coi bộ hơi khó :)

Sheryl

Active Member
Ren nó chưa có kinh nghiệm, vì 2 mèo cái ở nhà không phải vợ của nó, nó không được phép xơ múi, nó cứ cắn cổ là em lại lôi nó ra ạ :)). Nó ở riêng một phòng, chỉ được ra chơi dưới sự kiểm soát của mẹ thôi ạ :). Nhưng biết cắn cổ là có kinh nghiệm rồi mà. Có khi Nim làm xong việc rồi nên không làm nữa ấy chứ :)).

hathu08

Active Member
em là em thấy thằng Nim có kinh nghiệm lắm, ở nhà nó cắn cổ thằng Nhím toét làm trò đồi bại suốt mà, hay cái thằng này Gay rồi, con ơi là con :((
và đây là bằng chứng :(( từ cái ngày nó mới có hơn 5 tháng thôi

dung_lamark

Member
em là em thấy thằng Nim có kinh nghiệm lắm, ở nhà nó cắn cổ thằng Nhím toét làm trò đồi bại suốt mà, hay cái thằng này Gay rồi, con ơi là con :((
và đây là bằng chứng :(( từ cái ngày nó mới có hơn 5 tháng thôi
Ối giời ơi :nailbitting: Thằng ku này máu chiến thế :nailbitting:

nhớ chúng nó quá hathu ơi! up ảnh ở nhà của chúng nó chị xem nào! chúng nó có nhớ mẫn mẫn với a châu ko! bọn mèo nhà chị hình như có vấn đề, ăn xong nằm phệ ra, mặt phì ra, trông rất là thộn:))