• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Juicy X Snoopy - Lứa AMERICAN BULLY đầu tiên của mình!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@nguyenmanhtung: Cám ơn bác, nhưng đây không phải là bầy Bully đầu tiên tại Việt Nam đâu bác ạ mà chỉ bầy đầu tiên của mình. Bầy đầu tiên là của anh Sơn-Ly Giang.

Chào thân ái và đoàn kết

em cũng thích giống này lắm nhưng chưa có điều kiện, bác có thể up ảnh bây giờ của cha mẹ chúng cho em chiêm ngưỡng được không, :D:D

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@nguyenmanhtung: Bạn vui lòng tìm ảnh trong những bài trước của mình nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

Bully

Member
Chúc mừng anh Chinh nhé, mầu lông giống bố Juicey phết. Tuơng lai tụi này lớn lên chắc chắn sẽ rất đẹp, vì mang dòng máu của những con ưu tú Paco và Viper

hahabibi

Member
CHúc mừng a Daddy_c,trong cái rũi thì lòi cái may a ah,ko chừng 3chú này sau này thuộc hàng chiến sao a!!!hehe
Ah hồi sáng e có call a.mong a thông cảm vì đã đt lúc sáng sớm!!!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Xin cập nhật hình ảnh của mấy bé được 1 tuần tuổi, có lẽ do số lượng con ít nên con mẹ chăm tốt hơn, chúng phát triển tốt và đều nhau.

Và kíck thước của mấy em no so sánh với 1 chai sữa tắm 500ml

Chào thân ái và đoàn kết

BIG DOG

Member
Chúc mừng C, 3 em nhìn tốt quá. Bully Việt Nam được bổ sung thêm quân số chất lượng rôi.
Thân

chó con nhìn phê quá,chúc mừng anh Chinh.anh update thường xuyên hình ảnh phát triển của pupies cho mọi người cùng xem nha a

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@bullyfanclub: Cám ơn bạn! Chắc chắn mình sẽ cập nhật hình ảnh chúng!

Chào thân ái và đoàn kết

yoyojino

Bạn cho phép mình hỏi về giá cả của 1 em bully thường giao động bao nhiêu đến bao nhiêu vậy

Super_Gà

Active Member
Nếu có thời gian em cập nhật thêm hình của 03 chú ấy thêm nha ! hôm nay chắc chúng thấy ghét lắm !!!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cập nhật hình ảnh của em mà mình quyết định giữ lại, hy vọng nó sẽ giống JUICY khi trưởng thành.
Em nó hôm nay 1,7kg, 2 em còn lại hơn 1,2kg. Mình sẽ cập nhật hình khi mấy em nó được 1 tháng tuổi nhé.

Chào thân ái và đoàn kết

Bully

Member
Con đen này nhìn tuơng lai phết. Anh em mình đúng là hợp nhau, em cũng giữ lại con đen của em. Quả này anh em phải đua với nhau xem lớn lên tụi nó sẽ nhìn như thế nào nhỉ? Sản phẩm đầu tay mà anh, phải xem xem mình nuôi có mát tay không chứ đúng không?

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cập nhật hình ảnh của em mà mình quyết định giữ lại, hy vọng nó sẽ giống JUICY khi trưởng thành.
Em nó hôm nay 1,7kg, 2 em còn lại hơn 1,2kg. Mình sẽ cập nhật hình khi mấy em nó được 1 tháng tuổi nhé.

Chào thân ái và đoàn kết
Chinh thân,
con này nhìn đẹp lắm, rất ấn tượng chắc lớn lên không thua gì juicy. Bây giờ chỉ tuỳ thuộc vào ở em thôi. cố gắng lên nhé.

À, có lẽ trong tháng này mình làm 1 buổi party bully đầu tiên đi em. Trong tuần này em rãnh ngày nào, mình gặp nhau để bàn việc này nhé.

Thân,

Chào thân ái và đoàn kết
quyết định sáng suốt, 1 tháng mà có nét như vấy, đợi thêm tháng nửa sẽ càng định hình. Ch cân lại coi có bị giảm cân chưa?:praying: cố lên^:)^cố lên. chăm sóc 2 em đực đúng mứt o phải là dễ, bỏ nhiều t/g tập luyện sức dẻo dai cho Biz Clone, sau này mới tập nặng, phát triển cơ bắp.
Thân.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@Bully: Cám ôn Hiếu, như anh đã nói anh sẽ ráng giữ lại ít nhất 1 con trong 1 bầy để xem kết quả của tụi nó như thế nào vả lại mình cũng là để so sánh sự khác biệt, sự phát triển của tụi nó để tích luỹ kinh nghiệm và con giống. Biết đâu được trong cái rủi lại có cái may.

@anh Sơn: Chắc chắn trong thời gian sớm nhất anh ạ! Vì dạo này em cũng bận 1 số công việc, cộng với chăm mấy em này em cũng mệt đuối luôn. Em sẽ liên lạc với anh ngay khi có thể anh nhé. Cám ơn anh!

@dsmbooster: Cám ơn Bình đã có lời khen, em này hiện giờ mới 20 ngày tuổi Bình ạ, Chinh hy vọng vào nó rất nhiều.

Chào thân ái và đoàn kết