• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

JOLIE(FEMALE)-8 tháng,mời ae thưởng lãm!

:Dcon này mà tính giống thằng bố nó thì buồn cho chủ chó.chân tình đấy.nó mà giống tính bố nó thì chủ chó mà mang chó đi chơi ở chỗ đông chó khác thì chỉ chơi đc 1 mình thôi.
thằng bố của con này thì gặp bất cứ con chó nào là phệt luôn.ko cần biết chó tây cho ta chó tàu hay chó trung quốc.ko cần biết chó già chó trẻ ,trừ mỗi chó cái đang salo là nó ko cắn.mà ví dụ chó cái salo mà nó phối xong được mấy hôm rồi mà nó vồ được cũng phệt luôn.hi vọng là nó máu chiến nhưng đừng đến nỗi như thằng bố nó ngày trước suốt ngày chỉ thui thủi 1 mình 1 góc.:D

Thich_Khach

Member
hình như em pitbull này có lần gặp ở ngõ Nhà Dầu , nếu không phải chủ thớt bỏ qua nhé :) Thân!

Thich_Khach

Member
Cún nhà anh đẹp quá, em cũng ở Khâm Thiên. Đang thích pitbull mà chưa dám nuôi vì xung quanh nhà có nhiều trẻ nhỏ :( Lúc nào em qua nhà anh xem Jolie nhé :D thích pitbull lắm í :X
Thế thì em nên tìm hiểu về pitbull kỹ nữa nhé vì đây là dòng chó nhạy cảm không dành cho người thiếu kinh nghiệm mới chơi đâu em =))

vuong1984

Member
:Dcon này mà tính giống thằng bố nó thì buồn cho chủ chó.chân tình đấy.nó mà giống tính bố nó thì chủ chó mà mang chó đi chơi ở chỗ đông chó khác thì chỉ chơi đc 1 mình thôi.
thằng bố của con này thì gặp bất cứ con chó nào là phệt luôn.ko cần biết chó tây cho ta chó tàu hay chó trung quốc.ko cần biết chó già chó trẻ ,trừ mỗi chó cái đang salo là nó ko cắn.mà ví dụ chó cái salo mà nó phối xong được mấy hôm rồi mà nó vồ được cũng phệt luôn.hi vọng là nó máu chiến nhưng đừng đến nỗi như thằng bố nó ngày trước suốt ngày chỉ thui thủi 1 mình 1 góc.:D
gì mà Mách bò dã man quá a ơi,jolie đc e cho chơi với trẻ con từ bé nên cực hiền a ạ,gặp chó khác toàn bị bắt nạt thui,hix.mà như thế cũng tốt vì nhà toàn trẻ con a ạ :).hi vọng đến tết cho e nó đi phá trinh để kiếm 1 e đực để chơi cho đã.he he

vuong1984

Member
hình như em pitbull này có lần gặp ở ngõ Nhà Dầu , nếu không phải chủ thớt bỏ qua nhé :) Thân!
chuận man lun bạn ơi. :D ,mà xung quanh nhà mềnh chưa gặp đc e pit cái nèo để vần,toàn gặp e max,mà max thì sợ lém:D

gì mà Mách bò dã man quá a ơi,jolie đc e cho chơi với trẻ con từ bé nên cực hiền a ạ,gặp chó khác toàn bị bắt nạt thui,hix.mà như thế cũng tốt vì nhà toàn trẻ con a ạ :).hi vọng đến tết cho e nó đi phá trinh để kiếm 1 e đực để chơi cho đã.he he
uh con bố nó tính máu điên như vậy đấy.ngày trước khi còn nuôi con bố nó mấy làn phải đi xin lỗi ng ta rồi.có mấy con chó cỏ ko biết từ đâu chạy đến gần con bố thế rồi bị nó ngoạm chặt.ko cậy được mõm ra phải lấy vòi nước xịt thẳng vào mũi nó mới nhả.xích nó 1 góc ko hiểu sao nó tuột xích chạy sang nhà hàng xóm lôi cổ con béc lai ra đường mà ngoạm.báo hại con béc nó thủng 2 lỗ ở hốc nách.đắp thưốc gần tháng mới khỏi.:D

Bull_USA

Member
Cún nhà anh đẹp quá, em cũng ở Khâm Thiên. Đang thích pitbull mà chưa dám nuôi vì xung quanh nhà có nhiều trẻ nhỏ :( Lúc nào em qua nhà anh xem Jolie nhé :D thích pitbull lắm í :X
Lại quang bom ném lựu đạn ...................

vuphai

giao lưu ae . e ở bach mai con nha e con cái cung 8 thang mong làm quen voi ae :x:xxxx

kyky

bạn ơi sao mực nhiều thế,phải gủi qua một con nhé,mình mới mất 1 con mực phú quốc bị care.buồn lắm bạn ak :(:)((

vuong1984

Member
bạn ơi sao mực nhiều thế,phải gủi qua một con nhé,mình mới mất 1 con mực phú quốc bị care.buồn lắm bạn ak :(:)((
chia bùn cùng bạn =(( mà bạn viết mình đọc chẳng hỉu gì ta:D

vuong1984

Member
jolie sắp đến tuổi lấy chồng rùi mà chưa có chảng rể nào ngó ngàng,hix.các bạn mách giùm ná,to cao đen hôi là ok ạ:D:D:D

kubikubi

Member
:D ko kiếm đc em nào thì mang qua cho Papai nhà mình chén cái, nhốt suốt ngày rồi cho nó giải tỏa tí<:p

01266666656 có 2 em đực 1 bò sữa 1 vàng vá trắng xuất xứ đều china mình thích 1 em bò sữa đen trắng là đực lên nhảy vào topic bạn ngay...nếu thích call ae giao lưu nhé

free photo hosting