• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

J O L L Y - Một ngày nắng.

Kazai.max

Member
Jolly nhà mình rất là diệu mà còn hay nhõng nhẽo...... mỗi lần bế trên tay là cứ " Méo mèo...méo mèo.." cho đến khi xoa, vút, gãi....chừng nào đã mới chịu thôi!

Canh lúc bé đang tắm nắng, làm vài shot ảnh cho em.... nhưng sao trên hình dịu dàng quá, chứ ở ngoài quậy lắm! :))

Hình ảnh mang tính chất lừa tình cao, mong các bậc phụ huynh sử dụng màn kính bảo vệ màn hình khi cho các em trai xem....

Hình này chụp lúc Jolly mới về nhà, đang nằm ngả ngớn trên giường.

Đang tắm nắng....

" Á, con bum búm".

Suy tư......

Lừa tình..... ;;)

beheoxinhxan

Active Member
Jolly nhà mình rất là diệu mà còn hay nhõng nhẽo...... mỗi lần bế trên tay là cứ " Méo mèo...méo mèo.." cho đến khi xoa, vút, gãi....chừng nào đã mới chịu thôi!

Canh lúc bé đang tắm nắng, làm vài shot ảnh cho em.... nhưng sao trên hình dịu dàng quá, chứ ở ngoài quậy lắm! :))

Hình ảnh mang tính chất lừa tình cao, mong các bậc phụ huynh sử dụng màn kính bảo vệ màn hình khi cho các em trai xem....

Hình này chụp lúc Jolly mới về nhà, đang nằm ngả ngớn trên giường.

Đang tắm nắng....

" Á, con bum búm".

Suy tư......

Lừa tình..... ;;)
Trình độ chụp hình cao :love struck:, ảnh quá lừa tình:)). Mèo nhà bạn quá đẹp, ngưỡng mộ, trông yêu ơi là yêu :love struck:

knoor

Member
Lừa tình có khác, ảnh đẹp quá, nhưng bé mèo cũng phải đẹp thì chụp ảnh mới đẹp được.

hathu08

Active Member
í, mèo nhà bạn là con gái à, cho Nim bẹp nhà mình đăng kí đặt gạch xin vác trầu cau qua nhé :X :X :X
nhìn cái mẹt giống thằng bẹp nhà mình ghê cơ, nhưng thằng bẹp nhà mình không được trắng trẻo ngoan hiền như thế này :x

Kazai.max

Member
í, mèo nhà bạn là con gái à, cho Nim bẹp nhà mình đăng kí đặt gạch xin vác trầu cau qua nhé :X :X :X
nhìn cái mẹt giống thằng bẹp nhà mình ghê cơ, nhưng thằng bẹp nhà mình không được trắng trẻo ngoan hiền như thế này :x
Thanks bạn!
À mà...Jolly ở Tp.HCM hathu08 ơi! :D

hathu08

Active Member
huhu, mình không đọc kỹ, tiếc thế.
bé Jolly là con gái mà xinh thế chắc có nhiều anh ngấp nghé lắm rồi, chị tội cái thằng con mình, vừa xấu trai vừa hư đốn, tưởng chộp giật kiếm được vợ rồi, ai ngờ vợ hụt ở xa quá :(

lừa tình mạnh :)),tiếc nhỉ mèo nhà bạn lại ở trong hcm không thì mình cũng đặt gạch trước:(

Gemma

Active Member
lừa tình mạnh :)),tiếc nhỉ mèo nhà bạn lại ở trong hcm không thì mình cũng đặt gạch trước:(
Xem ra bé Jolly được nhiều mẹ nhận là giống con mình quá thể! Đúng là nhìn giống Ginger nhà mẹ Boo Boo và Ginger nhà mẹ Gemma nữa :)):)) Bé xinh đẹp, chủ chụp ảnh giỏi, đề nghị mở cuộc thi ảnh nghệ thuật mèo trên Vietpet đêêêêêêê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1