• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ita the Golden

minhcodon

Member
ban mua ỏ đâu thế.em golden này của bạn đẹp quá.chỉ chỗ cho minh duoc ko.cám ơn bạn

eo ơi, Ita nhà chị trông chân dài hẳn ra, cứ như người mẫu í :p :p Đợt này em bận quá, thứ 7 chủ nhật này chị có nhà không em qua chơi với!! hihihi

lập hội nuôi golden tầm 3,4 tháng ở HN đi mọi người ơi ! Cho tiện so sánh, trao đổi, chia sẻ... :)

minhcodon

Member
hay đây làm mọtt hôi đi.nếu khó khăn về mua golden.anh em minh lam mot chuyen TQ chuyển chó về choi.hehhe

Ý kiến hay đấy các anh chị em! Ai có baby golden thì post cho mọi người nhé.
@ cunbumblebe: Cuối tuần này chị rảnh, em qua giờ nào đt cho chị, mình đưa Ita ra đường Nhật Bản chơi, buôn chuyện!!!

mình cẩn bán 1 chú golden , có ai mua không? 2 tháng tuổi. màu vàng đậm rất đẹp. số điện thoại : 01223743404

http://www.facebook.com/group.php?v...945127146#!/group.php?gid=332945127146&v=wall
Ai có facebook thì vào Hội những người đam mê chó nhé.... Tớ sẽ kêu gọi mọi ngườ tham gia cho vui!
Mình nghĩ là nên lập hẳn 1 topic cho những người nuôi golden để show ảnh và truyền lại kinh nghiệm cho nhau, rồi đễ có dịp thì mọi người còn hẹn hò gặp mặt. Chứ như cái fb đấy thì mình nghĩ là không ích gì vì nó không cụ thể vào 1 giống nào.

Hoi nuoi golden puppy

dan`golden fefe 3 nha bac Khoai thi giao luu ben vietdog. May ACE minh lai bao lap topic ben nay. Chia re qua. Hay moi nguoi gui cho em ten, sdt vao nick em roi em tong hop 2 ben lai.
Neu vao fb Hoi nhung nguoi dam me cho thi em danh 1 goc troi rieng cho Hoi nuoi golden puppy.
The nao cung dc mien thang golden nha em co nhieu ban :D
(moi bai nay em viet khong dau vi khong the viet co dau... :( )

Nhà bạn Whitechihuahua có em golden puppy à? post ảnh lên cho mọi ngưởi chiêm ngưỡng với!!!

á á á xinh quá chị ơiiiiii!! Nhìn cái bụng đáng ghét thế! Mà đợt này nóng quá các em fải nằm đất cho mát nhỉ?
Mấy hôm trước em gọi cho chị định qua chơi cả chị cả Ita mà chị tắt máy, em chẳng gọi dc.

bé nhà bạn hơi bị còi íh.... chăm bé tốt hơn nữa nha!!
Đấy là hình từ đời tám hoánh khi em í vừa hồi phục sau khi bị parvo xong. Được thế là mừng rồi í bạn ạ.
Còn bây giờ trông em í béo lắm, múp míp tây lắm rồi!

tuyetl4nh

Member
Chủ Ita ơi. Bạn chăm sóc cún sau khi ốm như thế nào vậy. Ăn uống ra sao. Lúc Ita mới ốm dậy đi lại có khó khăn không. Vì cún nhà mình được 5 tháng. Cùng vừa trải qua trận ốm gần chết. Nằm bẹp dí 1 chỗ gần 1 tháng đúng tuổi xương cốt phát triển mạnh. Giờ cún khỏe lại rôi, ăn uống cũng khỏe. Nhưng đi lại yếu lắm. 2 chân sau rất cứng, không biết bạn bồi dưỡng và luyện tập cho iTa như thế nào