• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ISY - Champion Thailland sắp về VN (RR-kennel)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Được sự giúp đỡ của anh Doanh (Doanhcauson) mình đã mua được em này nhưng chưa mang về VN (dự kiến cuối tháng 11) vì còn để bên đó đến khi lên giống và cho phối giống luôn bên đó.Hôm nay Up hình em nó lên để mọi người nhận xét......

Trước tiên là Export Pedigree và giấy chứng nhận Champion của em nó.

ISY-Thailland Chapion

Đây là chồng tương lai của em nó Ramses Vom Hause Enzian

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh An,
Em này quá đẹp, phải nói là phong trào nuôi chó nói chung càng ngày càng phát triển về chất lượng. Hết Nhiều Champ Bulldog, rồi ABKC best in show của Bully, rồi giờ Champ của Rott và em chắc còn rất nhiều giống khác mà em không biết.

Một lần nữa chúc mừng anh An

daugagiamem

Vietpet sponsor
Em nó vừa tròn 2 tuổi, quá đẹp, lứa này sẽ là lứa đầu hả anh?
Em nó đã sinh được một lứa rồi,hy vọng lứa thứ 2 này cũng suôn sẻ như lứa đầu.
Xin gửi hình vài sản phẩm đầu đời của Isy......

Orlando (em này đã có người mua sắp mang về VN)

Odin

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
he..he.. ku An dạo này nâng cấp ghê quá. em làm từ từ thôi nhé để anh còn theo kịp chứ làm quá là anh hụt hơi đấy nhé...hi..hi....khi nào Isy về thì báo anh đi lãnh hàng chung nhé. chúc em mọi việc suông sẻ và may mắn nhé.

thân chà

ngoclap68

Member
trời ơi nhìn lừa đầu tiên orlandor đẹp quá! nhìn trộm vía bụ bẫm đáng yêu!
tiếc quá bạn ở HCM nhỉ!
nếu ở HN mình sẽ xin phép qua chiêm ngưỡng bé

o0ojusto0o

Member
Em nó đã sinh được một lứa rồi,hy vọng lứa thứ 2 này cũng suôn sẻ như lứa đầu.
Xin gửi hình vài sản phẩm đầu đời của Isy......

Orlando (em này đã có người mua sắp mang về VN)

Odin
bác cho em hỏi....khi nhập 1 con rott như của bác chuẩn bị xách em nó về việt nam. thì giá cả là bao nhiêu tiền ah.:-"

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hi An,

Nôn quá rồi phải không An hehehehe. Chúc mừng An nhé, anh hy vọng Isy sẽ không phụ lòng ông chủ RRkennel đâu, với sự kết hợp với Ramzes anh nghĩ Isy sẽ cho ra bầy puppies chất lượng đấy :-bd. Thân chào.

viet-hong

Member
Phải công nhận em gái này đẹp thật chúc mừng bác nhé. mà hình như rott việt nam đẹp quá hay sao mà toàn phải nhập hàng ngoài thôi vậy, nếu mà ai cũng vậy thì buồn thật, buồn cho sự phát triển cuả rott VN

o sự phát triển cuả rott VN

daugagiamem

Vietpet sponsor
Phải công nhận em gái này đẹp thật chúc mừng bác nhé. mà hình như rott việt nam đẹp quá hay sao mà toàn phải nhập hàng ngoài thôi vậy, nếu mà ai cũng vậy thì buồn thật, buồn cho sự phát triển cuả rott VN

o sự phát triển cuả rott VN

Bạn dừng buồn về rott VN,mình nghĩ mọi người cũng như mình nhập rott về để lấy nguồn gen tốt sau hy vọng sẽ có nhưng baby made in VN tốt thôi.....

bác An cho hỏi ? chừng nào thì em nó mới về vn vậy ? bữa nào em ghé trại của a An chơi được không ??

daugagiamem

Vietpet sponsor
bác An cho hỏi ? chừng nào thì em nó mới về vn vậy ? bữa nào em ghé trại của a An chơi được không ??
Nếu tính đúng kỳ lên giống thì chắc đầu tháng 12 em nó sẽ về VN.Lúc nào bạn rảnh mời bạn ghé trại mình chơi,lúc nào cũng hoan nghênh......

dungvoi_hp

Member
May tinh bi loi phan mem tieng Viet nen MOD thong cam nha : Chuc mung anh An sap so huu 1 em mai dep , mong cho som co hau due de anh em yeu Rott toan VN co the so huu 1 trong nhung con giong dep cua anh An dau ga gia mem

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Bạn dừng buồn về rott VN,mình nghĩ mọi người cũng như mình nhập rott về để lấy nguồn gen tốt sau hy vọng sẽ có nhưng baby made in VN tốt thôi.....
Em là chỉ được cái nói đúng thôi..he..he... tất cả đều phải hy vọng thôi, những nuớc phát triển trong khu vực hiện nay như thailand, indonesia, malaysia...... cũng đều phải trải qua những năm tháng giống như mình hiện nay. khi nền tảng con giống vững chắc thì mới tiến hành phát triển được.

sắp tới RR kennel sẽ bùng nổ về mặt chất lượng lẫn số lượng....he..he....

thân chào

Được sự giúp đỡ của anh Doanh (Doanhcauson) mình đã mua được em này nhưng chưa mang về VN (dự kiến cuối tháng 11) vì còn để bên đó đến khi lên giống và cho phối giống luôn bên đó.Hôm nay Up hình em nó lên để mọi người nhận xét......

Trước tiên là Export Pedigree và giấy chứng nhận Champion của em nó.

ISY-Thailland Chapion

Đây là chồng tương lai của em nó Ramses Vom Hause Enzian

Đẹp,thật sự là quá đẹp :wall::wall::wall: , những chú rott ae nhập từ Thailand về phải nói là ko chê vào đâu được :drooling: hi vọng 1 ngày em được "rờ" các em nó :whew:
P/s : Em này về nhà bác An là ăn thịt đã luôn =))=))=))