• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Introduce my new toydog.

kaka1994

Member
Chào mấy anh chị em vừa mới rước 1 bé toypoodle ở nước ngoài về nhờ mấy anh chị nhận xét bé xấu đẹp thẳng thắng nhé:).Bé Joo Anna được 4.5 tháng rưỡi rồi (cái nhé mấy bạn cái tên nói lên tất cả:))).Bé rất quậy và năng động,có điều khổ nỗi bé nhỏ con quá nên mình sợ chơi giỡn hồi té gãy chân:-ss.Đây là hình của em nó mời các bạn chiêm ngưỡng:p

kaka1994

Member
Ko còn ai quan tâm sao các bạn cho chút ý kiến với sao toàn thấy vô coi mà chẳng nhận xét gì hết vậy. :-/:((

thangqv

bạn ơi hôm nào cho em nhà mình giao lưu đi mình cũng đang nuôi một em số mình đây 0902093039

kaka1994

Member
hẹn 1 tuần nữa sẽ up tiếp hình:):):):):):);;);;);;);;);;);;).Bạn kia muốn giao lưu thì liên lạc với mình nhé 09.345.778.24

ChyChy

ồ xinh ghê, post thêm hình đi e ui, chị thấy mắt tròn xoe như hột nhãn, mũi đen bóng... bé này có vẻ là bé khỏe bé đẹp đây :D

_Mèo_

Member
Đứa em gái mình ở nhà cũng thích cún này lắm mà mình chả có đủ tiền mua cho em nó, khi nào cún nhà bạn sinh em bé, thì để hữu nghị cho mình 1 cháu nhé??
Mẹ xinh đẹp khỏe mạnh thế kia chắc con cũng lanh lợi đấy

kaka1994

Member
Update hình ảnh

Mình xin up thêm vài hình cho mấy bạn chiêm ngưỡng
:x:x:x:x:x:x:x:x mấy bạn cho ý kiến về bé Anna nhé

nhật trà

xinh quá nhỉ :x mình đang chuẩn bị mua em này rồi :x xinh quá :p nếu có dịp thì giao lưu nhé :X

[D]one

Member
Wow em nó dể thương quá . Em cho anh hỏi em mua em nó ở đâu. Giá bao nhiêu. Anh đang tìm 1 em Toy Poodle nâu như vậy nè.

kaka1994

Member
Dạ em nó đc nhập từ hàn quốc ạ giá khoảng 870$ ạ cảm ơn các bạn đã quan tâm.