• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Indo from pleikurottweiler son's Sting haus of lazic

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào em trai,

Chào mừng em đến với diển đàn VP .Dấu Indo kỹ quá nha, bửa nay mới chịu đưa hình ảnh em nó lên cho anh em chiêm ngưỡng. Bửa nay nhìn Indo khủng quá em ơi, nhìn phê thiệt đó , thích nhất là cảnh em nó vượt chướng ngại vật trong video clip.Nhớ update hình Indo thường xuyên nhé em và cả hình bé Kessy nửa nhé. Hy vọng Indo ngày càng giống bố Sting nhiều hơn. Thân chào.

Xin cảm ơn sự khen ngợi của mọi người. Cảm ơn A.Doanh, cuối tháng này sẽ up thêm hình Kessy. Kiến nghị A.Doanh đề xuất với ban tổ chức dogshow sắp tới có thêm tiết mục thi vượt chướng ngại vật và nhảy cao cho Rottweiler để em nó có thể rinh giải nhỉ (vì giải nhất Shedon của A.An lụm rồi)kkk...

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin cảm ơn sự khen ngợi của mọi người. Cảm ơn A.Doanh, cuối tháng này sẽ up thêm hình Kessy. Kiến nghị A.Doanh đề xuất với ban tổ chức dogshow sắp tới có thêm tiết mục thi vượt chướng ngại vật và nhảy cao cho Rottweiler để em nó có thể rinh giải nhỉ (vì giải nhất Shedon của A.An lụm rồi)kkk...
Hehehe Ok anh sẽ kiến nghị lên mấy sếp trên mở thêm class bay nhảy nửa:)):)) . Em nhầm tên rồi là Urkon bay nhảy chứ không phải Sheldon, nhưng mà bửa nay có thêm Audi bay nhảy và vượt chướng ngại vật cũng không kém 2 anh đực đâu nhé, coi chừng lấy giải 3 đó em :D:D. Thân chào.
PS:Cho anh ké vài tấm hình Audi đang bay nhảy với nhé

Em chỉ biết câm nín khi xe hình Audi :-o, đúng là sư phụ u u..... Giống như Audi đang bay vậy. Thôi em xin rút nhé.:-ss