• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"I" Sự kết hợp giữa SHELDON và FANTASY.......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cuối cùng sự kết hợp giữa SHELDON và FANTASY đã sinh cho RR được 10 bé (7 đực, 3 cái) nhưng thật không may do bị ngộp ngay từ trong bụng mẹ 9 bé đã không qua khỏi chỉ còn lại duy nhất một bé đực đầu đàn.....Đây thực sự là một điều rất đáng tiếc cho RR nhưng hy vọng bé duy nhất này (sản phẩm đầu tiên của SHELDON)sẽ là một con giống tốt và chất lượng trong tương lai.......

Đầu tiên là SHELDON lúc mới về VN.......

Tiếp theo là FANTASY và CLIP về cuôc đời của FANTASY.....

http://www.youtube.com/watch?v=WJtvQh_SCQI

Và cuối cùng là INGO hậu duệ đầu tiên của SHELDON....

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng em nhưng mà bầy này không được trọn vẹn. Đừng buồn nhé An, vì trong cái may cũng có cái rủi , mong rằng em sẽ vượt qua nổi buồn này. Hy vọng bé đực còn lại mạnh khỏe và sẽ là 1 con giống tốt sau nay. Thân chào.

thật chia buồn cùng anh !!mong anh sẽ vơi đi nỗi buồn ...nhưng em nghĩ con đầu đàn đó sẽ là con giống tốt cho RR trong tương lai !!!!một lần nửa xin chia buồn cùng anh !!Thân

GA_DONG_TAO

Active Member
INGo Lucky....... Nên đệm thêm cho em nó chữ lucky nữa.............. Thua keo này ta bày keo khác!

kieukhanh

Member
Sự cố không mong muốn và cũng là bài học cho những ai mới chơi Rott hiểu thêm khó khăn,rủi ro của các trại Rott khi tạo ra sản phẩm tốt.Cố lên nhé anh...

thantai79

Member
XIn chia buồn gia chủ đã mất đàn cún con thân yêu của mình ....xin chia buồn...

kayets

Member
Chia buồn cùng chủ thớt
Mong em Rott còn lại sẽ phát triển mạnh mẽ và sẽ là một con giống tốt sau này
Thân !!

kimhuu

Member
Xin chia buồn cùng anh An, hy vọng bé đực đầu đàn này sẽ làm rạng danh RR tại Việt Nam.

Thật tiếc!!!!!Chia buồn cùng An!!!!!Mình cũng đang hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp cho Isy nhà mình,để bõ công vất vả của AE hai miền Nam Bắc!!!!!Thân!!!

my_lucky

Active Member
Em tặng cho Ingo cái nick của em đấy anh An ơi, nó mà có gì bất ổn, anh cứ gửi ra đây em chăm cho là" Lucky " ngay ý mà anh.Chúc bé hay ăn chóng lớn.Thân!

Khai.Q4

Member
Xin chia buồn cùng RR!
Chúc cho bé INGO sẽ phát tiển thật tốt để trở thành "bản sao" hoàn hảo của Sheldon tại RR...

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn mọi người đã động viên RR.......Đây sẽ là động lực để trại RR vượt qua sự mất mát này và tiếp tục đi tiếp trên con đường chông gai trước mắt....

To SHELLIX: Đang chờ tin vui của VŨ từng ngày đó.....

bevy2002

Member
Tội nghiệp ''mẹ trẻ'' Fantasy quá, nó cũng buồn lắm vì chỉ còn có một Ingo dành tặng cho ông chủ của mình...Chúc An may mắn nhiều lần sau với cặp S và F. Chúc Ingo của An mau lớn và ''đẹp trai'' hơn cha Sheldon nhé..!

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chia buồn cùng anh nhé, chắc là anh An rất hy vọng ở đàn này, cố lên anh ơi ^_^ có gì cuối năm AE mình giao lưu :D

anhyenco

Member
xin chia buồn cùng anh an, hy vọng em ingo này sẽ làm rạng danh chủ nó trong tương lai gần nhất ha anh