• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

husky sắp vỡ chum :P

shop_pet

nhà mình có 1 e husky hơi xấu 1 chút nhưng được cái bé đực vidic cũng gọi là cao to chắc chắn =)) giao hợp và sắp đến ngày vỡ chum,a e vào cùng góp vui với mình và sau đây là những hình ảnh lúc 2 cún xxx :p

và đã thành công

còn đây là hình cún nhà mình

Darkstar

Vietpet sponsor
Ông MU ở đâu mọc ra ntn? Chúc mừng bạn nhé :D He he he, nhảy Vidic đúng không :D Dự đoán đàn con mấy nhóc thế :X

nhà mình có 1 e husky hơi xấu 1 chút nhưng được cái bé đực vidic cũng gọi là cao to chắc chắn =)) giao hợp và sắp đến ngày vỡ chum,a e vào cùng góp vui với mình và sau đây là những hình ảnh lúc 2 cún xxx :p

Đề nghị ông A kia nào vỡ chum thì thông bao cho Giang biết nhé.va cho a em có nhu cầu về chó husky thuần chủng nhé.chúc cho mẹ tròn con vuông.mà dự kiến bao giờ thì vỡ chum vây?

shop_pet

cảm ơn mọi người đã quan tâm,đàn này mình dự kiến là thứ 6 hoặc thứ 7 vỡ chum các ban à,nhưng ko biết nhìn nên chưa đoán được ra bao nhiều bé hehe

cancel

Cho mình hỏi: dự kiến ngày nào vỡ chum vậy bạn?
Cho mình đặt gạch 1 bé nhá! Khi nào vỡ chum ban cho mọi người chiêm ngưỡng đàn con nhá. Mình là Duy - Lào Cai - 0986634501. Nếu cho mình đặt gạch thì alo mình cái giá nhá!

HongMy29

Member
cảm ơn mọi người đã quan tâm,đàn này mình dự kiến là thứ 6 hoặc thứ 7 vỡ chum các ban à,nhưng ko biết nhìn nên chưa đoán được ra bao nhiều bé hehe
ông bạn cho tôi cái số điện thoại để hôm nào qua thăm em nó cái. Mà nếu chưa có ai đỡ đẻ thì alo tôi qua đỡ cho. Tính rẻ thôi=))

shop_pet

bjo e nó vỡ chum thì mình sẽ để các bác quăng gạch hehe.còn bjo chưa dám nói trước
to hongmy29 : nhà mình toàn đỡ cho chó đẻ nên ko phiền ai cả hehe,số mình đây 0936008988 có gì cứ qua đây chơi nhé thứ 6 này sắp có giống nòi của vidic rồi,mình cũng đang đếm từng ngày từng h lâu quá :p

qweasd

Member
vẫn chưa đẻ,đang có hiện tượng bỏ ăn rồi chắc trong đêm nay thôi
HongMy nóng ruột hơn cả mình =))

qweasd

Member
chẳng hiểu sao e nó vẫn thở hổn hển mà ko thèm đẻ,chắc là phải quá thêm vài ngày nữa :D

NiDo

Member
chẳng hiểu sao e nó vẫn thở hổn hển mà ko thèm đẻ,chắc là phải quá thêm vài ngày nữa :D
bác hongmy mong đẻ sớm để bác ý lên ông nội mà :))

mà đẻ càng sớm thì lại càng lắm cháu =))

qweasd

Member
thật là vui sướng khi chiều tối ngày 14-04-2012 max và và vidic đã có đàn còn tuyệt đẹp gồm 5 nhóc (4 cái và 1 đực) mình chẳng biết các bé là mầu gì nên ko dám phát ngôn bừa bãi nhờ các chuyến gia vào đánh giá xem nó là mầu gì nhé hehe và sau đây là những hình ảnh của 5 cún con
1 bé cái đầu đàn

2 bé cái

3 bé cái

4 bé cái

5 và đây là thằng cu út hehe

và cả đàn cùng với mẹ

thank cả nhà đã quan tâm nhé

Chúc mừng bạn đã có đàn cún đẹp.chúc các bé mau ăn chóng lớn.nhìn đẹp quá bạn ơi.giang đâu rồi.vào xem hậu duệ của vidic có nè.:-??:-??:-??:-??