• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Husky chân cong

vuongle

Member
Chào các bạn yêu cún thông thái!
Mình có 1 em Husky đực đc hơn 3 tháng tuổi. Hiện mình cho bé ăn cơm với thịt nạc băm ạ. Mình thấy chân trước của bé ở khớp chân có 1 cục nổi lên, nhìn cong lắm ạ. Các bạn có thể tư vấn giúp mình cho ăn hay uống thuốc gì để cải thiện chân của bé đc ko a? Mình cám ơn nhiều nhiều *-:)

Đây là 1 số hình của bé. Các bạn xem và cho mình xin ý kiến về ngoại hình của bé vs nhé ( vì bé nghịch quá nên mình khó chụp ảnh lắm ạ)

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Các bác làm ơn chỉ mình cách chăm lông cho bé nữa với. Mình thấy nhiều bé của các bác đẹp khó cưỡng quá. Chỉ mong sau em nó cũng đc đẹp zai như vậy hihi

lovepet94

pet nhà e đc 2 tháng tuổi . vì chó mẹ ăn rất khểnh ăn nên ít sữa nên e toàn phải cho ăn sữa ngoài. Nuôi đc >2 tháng thì tự nhiên buổi tối trời hơi lạnh nó lăn ra rồi người liệt dần . Vì tối e đi chơi về muộn nên khi về n đã bị liệt cả 4 chân và hàm . Có lẽ gần die . vì thương quá e xoa bóp cho n bằng thuốc bóp của người suốt 2 tiếng nên n đã hồi lại , đã ăn đc chân n có khử động nhưng k đi đứng dậy nổi. Sau đó cách 1 tiếng e lại dậy xoa bóp ở 4 chân và bụng cho nó . 5h sáng lại xoa cho nó và gần 7h trc' khi đi làm xoa . tối e về lại xoa bóp cho n thấy nó cứ gồng lên muốn đứng dậy , người run run lên e thấy thương quá mà k biết phải làm sao . đọc qua 1 số bài e thấy nó giống 1 số pet của các bác nhưng ko biết bị thiếu canxi do ít sữa mẹ hay bị gió . Mong các bác cho e lời khuyên . Vì e là người lấy iêu pet