• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

husky bé bỏng

sirhga

pác này sưu tầm tận 2 husky và 1 alas,mà toàn cún đẹp.mà thấy pác bảo nhà ở LKT mà tui lê la suốt ở cái phố NĐCảnh và LKT mà chả thấy ai dắt husky vs alas ở khu vực đó,lạ nhể

vananh081

Member
pác này sưu tầm tận 2 husky và 1 alas,mà toàn cún đẹp.mà thấy pác bảo nhà ở LKT mà tui lê la suốt ở cái phố NĐCảnh và LKT mà chả thấy ai dắt husky vs alas ở khu vực đó,lạ nhể
bac noi vạy thì oan cho em quá, em nuoi con husky nay k co thoi gian cho no di choi va giao luu voi moi nguoi, gan day thang cu em lee no cu bao tham gia dien dan nen em moi lân la mò vao đây đo', anh trên la hoi no moi' ve` nha`bay gio no cung lơ'n hơn nhiu roi.ở khu vưc LKT co rat nhiu giống cho keo xe, em thay chieu toi các cún duoc di kha nhieu, em gap cung thuong xuyen, chi co' điêu không giam chac la cac em co phai ở đay hay k thui.

hung0606

Member
bạn có phải chị của cái cậu bán chó ở LKT ko. Nếu thế thì nhà thiếu gì chó. Nhg ng` nguy hiểm này mình ko bàn tới :D
bạn nhầm người rồi nhé :))) lần sau nói gì thì nên suy nghĩ tí, ở đây toàn người bán chó hết đó bạn

vananh081

Member
bạn có phải chị của cái cậu bán chó ở LKT ko. Nếu thế thì nhà thiếu gì chó. Nhg ng` nguy hiểm này mình ko bàn tới :D

Ô```````.... bạn ơi, bạn thật hiểu biết quá ...!

vananh081

Member
bạn nhầm người rồi nhé :))) lần sau nói gì thì nên suy nghĩ tí, ở đây toàn người bán chó hết đó bạn
thế bác cũng là dân buôn chó ah`? cho em lam quen với cho đỡ bơ vơ... hixx, giờ em lại có thêm cái nghề buôn chó, thế này thì tiền tiêu ko hết , hiii

vananh081

Member
Mình cũng suy đoán như bạn kia, thấy cái ảnh cưới của bạn. Cái ảnh alas của bạn chụp ở cửa nhà giống ảnh nó rao bán. Có sự trùng hợp chăng =))

bạn dang tìm mua chó hay sao ma phản ứng dữ vậy ?chó nhà tớ đẹp, chắc bọn chủ chó thèm thuồng quá nên mượn tạm một cái để phô hàng đó mà, thiên hạ mà,

[_ee

Member
Các bác ơi ăn có thể ăn bậy nhưng nói là không thể nói bậy được đâu ợ các bác chú ý điều này dùm em cái nhé ! Dựa vào đâu mà các bác bảo người ta buôn chó thế ợ ? Cứ nuôi nhiều là buôn à ? Cứ chụp ảnh với nhiều cún thì là buôn sao ? Mà các bác dùng từ ngữ lại chả chuẩn 1 tí nào cả đâu ý nhá ! Dùng từ mà chả hiểu được nghĩa của từ như này thì chết . Thế để em mạn phép nói các bác nghe là như này này :
Chị Vân Anh có nhập chó Trung Quốc với giá 1 bán lại 2,3 không mà gọi là buôn ? Có mở cửa hàng cửa họ , có kinh doanh pet shop đầu tư về mặt trang thiết bị vật chất nhiều không mà gọi là buôn ? Mỗi 1 đợt có mua ra bán vào hàng chục con pets với tất cả các thể loại không mà gọi là buôn ? Có quảng cáo rầm rộ , có đăng tin mua bán bất cứ 1 con cún nào hay chưa ?
Còn có bán chó hay không à ? Thiết nghĩ nhà chị Vân Anh nuôi 2 con chó đều là đực cả , nuôi từ hồi chúng nó còn bé tí đến nay cũng đã gần cả năm trời sắp trôi qua thì chả hiểu bán cái gì ? Bán chó nào ở đây nữa ? Nếu có bán thì người ta khắc biết đường tự đăng tin , khỏi cần các bác vào đây đoán già đoán non hộ người ta cái nghề cái nghiệp . Đây chỉ đơn giản là 1 topic để "khoe" ra chú cún cưng mà mình đã và đang dầy công chăm bẵm cũng nhằm mục đích chính là muốn giao lưu , học hỏi thôi mà thì nhà có bao nhiêu con cún thì chụp ảnh rồi post lên từng ấy con cún , nó có làm sao không ợ ?

Vậy nên là không có ai buôn bán gì ở đây hết đâu nhé ! Thế đó các bạn ợ .

Thân !

vananh081

Member
Các bác ơi ăn có thể ăn bậy nhưng nói là không thể nói bậy được đâu ợ các bác chú ý điều này dùm em cái nhé ! Dựa vào đâu mà các bác bảo người ta buôn chó thế ợ ? Cứ nuôi nhiều là buôn à ? Cứ chụp ảnh với nhiều cún thì là buôn sao ? Mà các bác dùng từ ngữ lại chả chuẩn 1 tí nào cả đâu ý nhá ! Dùng từ mà chả hiểu được nghĩa của từ như này thì chết . Thế để em mạn phép nói các bác nghe là như này này :
Chị Vân Anh có nhập chó Trung Quốc với giá 1 bán lại 2,3 không mà gọi là buôn ? Có mở cửa hàng cửa họ , có kinh doanh pet shop đầu tư về mặt trang thiết bị vật chất nhiều không mà gọi là buôn ? Mỗi 1 đợt có mua ra bán vào hàng chục con pets với tất cả các thể loại không mà gọi là buôn ? Có quảng cáo rầm rộ , có đăng tin mua bán bất cứ 1 con cún nào hay chưa ?
Còn có bán chó hay không à ? Thiết nghĩ nhà chị Vân Anh nuôi 2 con chó đều là đực cả , nuôi từ hồi chúng nó còn bé tí đến nay cũng đã gần cả năm trời sắp trôi qua thì chả hiểu bán cái gì ? Bán chó nào ở đây nữa ? Nếu có bán thì người ta khắc biết đường tự đăng tin , khỏi cần các bác vào đây đoán già đoán non hộ người ta cái nghề cái nghiệp . Đây chỉ đơn giản là 1 topic để "khoe" ra chú cún cưng mà mình đã và đang dầy công chăm bẵm cũng nhằm mục đích chính là muốn giao lưu , học hỏi thôi mà thì nhà có bao nhiêu con cún thì chụp ảnh rồi post lên từng ấy con cún , nó có làm sao không ợ ?

Vậy nên là không có ai buôn bán gì ở đây hết đâu nhé ! Thế đó các bạn ợ .

Thân !

đêm qua chị nghe con Moon sủa thất thanh, giọng em cao trào như mĩ linh

vananh081

Member
làm sao fai cãi cho cái nick zen thế, :)) nhầm nick rồi đấy

thật ra thằng zen và jellyflow là 1 thằng, trên diễn đàn này nó nhiều nick lắm , =))

cái mặt cờ hó của nó đây nhé

nó bán chó trong hồng mai nên nghĩ ai cũng như nó =))
nó chuyên môn đi dìm hàng , chê bai chó của mọi người để mua lại về bán mà , mọi người kệ cha nó.
ra la vậy, thân phận không trong sạch mà lai còn cố tình oai

Darkstar

Vietpet sponsor
Topic đang có war, đề nghị tất cả ngừng tranh luận vấn đề này! Tất cả những comment gây war của zen, jerryflow hay của bất cứ ai sẽ bị xóa từ bây giờ! Bạn Zen và Jerryflow là login cùng 1 IP.

tum

Member
Topic đang có war, đề nghị tất cả ngừng tranh luận vấn đề này! Tất cả những comment gây war của zen, jerryflow hay của bất cứ ai sẽ bị xóa từ bây giờ! Bạn Zen và Jerryflow là login cùng 1 IP.
diễn đàn mình clone nick , dìm hàng , ép giá người khác có bị ban ko mod :|

Darkstar

Vietpet sponsor
Trong diễn đàn tổng thì mình không biết vì do admin và Smod quản lý. Còn trong box của CLB thì nội quy có ghi rõ ràng rồi đó!Những hành động trên sẽ bị xóa bài và report nick ngay lập tức! Chúng ta hãy tự tạo 1 sân chơi lành mạnh chan hòa, yêu chó không có nghĩa là chỉ yêu dòng này dòng khác, thuần hay không thuần. Box là chó kéo xe, nhưng mọi người ra offline có cả phú quốc, golden, collie... đâu có sao đâu!