• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

husky 7thag ah

thutra

Member
Husky ngủ chưa? Hihi! Em ở đâu mà ko cho nó qua lênin chơi?
nhà e ở Nguyễn bỉnh khiêm anh ah. cũng ko xa lắm nhưng chưa lên bh e ko biết giờ giấc ra sao. e hay cho Ki nhà e lên hồ đoạn hàng Khay vs mấy bạn khác. nhưng dnay trên đẩy vắng lắm a ah. thế a ở đâu ah ngày nao Ki nhà a cũng lên đấy ah,con Ki nhà e bh e còn chưa dám thả xích cơ vì sợ nó chạy mất đuổi theo nó ko kịp. hxhx

thanhki

Member
Anh ở nghi tam, thi thoảng mới ra thôi vì anh cũng bận nữa! Em thả là nó chạy đấy, không đuổi được đâu! Em nuôi cả hai cơ ah? Khỏe nhỉ! :D

thutra

Member
Anh ở nghi tam, thi thoảng mới ra thôi vì anh cũng bận nữa! Em thả là nó chạy đấy, không đuổi được đâu! Em nuôi cả hai cơ ah? Khỏe nhỉ! :D
Không ah bây giờ có một thôi, nhưng ba em thấy có con đực dẹp quá nên định lấy về làm bạn cho ki

kid1989

Active Member
nhà e ở Nguyễn bỉnh khiêm anh ah. cũng ko xa lắm nhưng chưa lên bh e ko biết giờ giấc ra sao. e hay cho Ki nhà e lên hồ đoạn hàng Khay vs mấy bạn khác. nhưng dnay trên đẩy vắng lắm a ah. thế a ở đâu ah ngày nao Ki nhà a cũng lên đấy ah,con Ki nhà e bh e còn chưa dám thả xích cơ vì sợ nó chạy mất đuổi theo nó ko kịp. hxhx
Vác ra lenin an tâm không có khả năng chạy đâu hehe. Bọn mình cho chó ra lenin toàn thả

kid1989

Active Member
Bình thường thì từ 8h30 9h kém tối đến 10h tối em ạ. Ra đấy trừ ngày mưa thì ngày nào cũng có cún ra :D