• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hummer về làng

LION_2009

Active Member
Bạn

Chính xác em này pitbull đấy bạn ạ . Nhưng em này mới về nên hơi gầy vài hôm nữa hồi phục chắc OK thôi chúc mừng E có 1 chú pit như ý .

condomdom

Member
Pitbull là giống chó chiến mà, sao trông khác mấy con của các bác hay show thể nhẩy? Hàng này từ tây về ko biết có chuẩn như hàng bên Thái ko nhẩy?

@condomdom pit này la dòng fight"chiến đấu đến cùng" bác à.Bé này xuất sứ từ Philadenphia bác ah.Thánk bác nhiều

fantomax

Member
Pitt này thuộc dòng fight chứ không phải show nên trông nó không ngầu. Nhưng mà nó là dòng chiến khá hung tợn ...

nuôi loại này ghê quá chừng lạng quạng nó cắn luôn cả mình
Dữ hay không là tuỳ thuộc ở mình bạn à.Nếu từ bé ta huấn luyện thì ok.Nuôi chó thì chó phải theo chủ chứ.Còn chó mà cắn lại mình thì phải xem lại bản thân mình và phương pháp nuôi dạy...........................

condomdom

Member
Lâu lâu ko thấy bác update hình của em nó nhỉ! Nếu có F1 thì cho xin đặt gạch với bác ới hú hú

Bận quá nên mình không up ảnh của em nó.Khi nào F1 ra đời mình alô nhé.Hôm tới có gì mình mang em nó đi off cho mọi người xe!!!!!!!!!!!!

Đắt thì không lo.Một khi đã thích thì đắt mấy cũng cố mà mua.Dân chơi không sợ mưa rơi.Chỉ sợ mưa rơi làm ướt đầu dân chơi!!!!!!!!