• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Huế. Kế hoạch Offline tháng 4/2008 !

Status
Không mở trả lời sau này.

leuleu

Member
^_^ oái ... off 8h sáng thế thì thứ 7 em phải đi huế rồi kia :D ^_^ Mong quá huế ơi :)

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Thông báo..lại phải thông báo: kế hoạch là sẽ có một cuộc đàm đạo + thư giãn cafe sáng trước khi Offline. Mình xin đề xuất vào 8h, sáng Chủ nhật 6/4/2008. Anh em VP Huế có ý kiến gì xin đóng góp cho với nhé ! Cho xin cái địa điểm cafe sáng luôn hey.
Thanks.
Thông báo này lại nằm ngay trang kế cuối nên khó biết quá chời !

hotanthanhvn

Thông báo..lại phải thông báo: kế hoạch là sẽ có một cuộc đàm đạo + thư giãn cafe sáng trước khi Offline. Mình xin đề xuất vào 8h, sáng Chủ nhật 6/4/2008. Anh em VP Huế có ý kiến gì xin đóng góp cho với nhé ! Cho xin cái địa điểm cafe sáng luôn hey.
Thanks.
Không biết có thu xếp đi uống cafe sáng với anh em không nhưng em cũng xin có ý kiến về địa điểm đó là quán Nhạc Hoa Viên (của bác Phước Tỳ Bà) để tham quan trang trại nuôi chó của bác ấy luôn.

Thanks.
Em đồng ý!!!:-bd 8h sáng mơi :-bd ngồi chỗ Yesterday (cafe hội kiến trúc sư bhA) đường TCVân. chỗ đó rộng rãi, ít người. có chi anh Tuyến phone e hấy

Hoang van Nhuan

Anh hoàn toàn nhất trí với Chú Tuyên & các anh em trên diễn đàn, tuy nhiên có một điều đáng tiếc là lần này ko thể mang em Bô đi được ( sợ em mới phối giống xong, còn non ngày non tháng nhở có gì xảy ra thì ...). Có gì thông báo thêm nhé !

anh em Vp ở Huế hoành tráng quá.lại có lịch offline nữa rồi, anh em ở Vinh sao không lên tiếng cho anh em biết vậy nhỉ.

leuleu

Member
Em có ý kiến ntnày . Ngày offline 13/4 này bà con nào có áo vietpet thì mặc hết vào nhé !! Ai có áo giơ tay xem đông ko nào ? ^_^ giơ tay nè !

tuyen_dr

Huế chưa đặt áo VP...leuleu mang ra được thì quá hay luôn ! Thank kiu thanh kiu

@Doberman, anh còn áo k ạ? Ở Huế chưa ai có áo cả. Hôm trước Đà NẴng đủ hết rồi nên không còn để gửi ra Huế. Nếu còn, hy vọng trong tuẩn gửi ra kịp

tuyen_dr

Xin thông báo, còn 5 ngày nữa Offline tại Huế sẽ diễn ra ! Mong các thành viên xem xét lại danh sách, bổ sung các mối quan hệ để lần Offline thứ 2 thành công tốt đẹp. Kính mới các thành viên VP ở miền Trung về tham dự. Hân hạnh đón tiếp !

Husky_Hue

Chuẩn bị đến đâu rồi VP Huế ơi?còn 2 ngày nữa là gặp mặt anh chị em ở Huế rồi,vui thật.Leuleu có ra đc k?

tuyen_dr

Bây giờ là ngày 11/4/2008. Trưa mai (12/4/2008) sẽ chốt danh sách một lần nữa. Xin mời các thành viên tiếp tục lên tiếng nhé ! VinhdienHue chốt lại danh sách một lần nữa cho anh với hey !

hotanthanhvn

Anh em hội phó nhìn,phó nháy đâu rồi cho xin 500 ảnh của buổi off hôm qua đi.Phải nói là hôm qua quá hoành tráng.

tuyen_dr

Thay mặt VietPet Huế, mình xin cảm ơn thành viên duyanhpt rất nhiều....hic hic...thông báo là vẫn chưa nhận được. Khi nào nhận được thì sẽ báo lại cho duyanhpt nhé. Một lần nữa rất cảm ơn.

leuleu

Member
hic hic hic xui qua' la` xui . maý nhà em khi đi huế về là bị hư :( Em sẽ cố gắng post sớm thật sớm ... T3 em post bài :D

Status
Không mở trả lời sau này.