• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HP có em xoáy xin được giao lưu cùng các bác

Đầu năm mới em xin chúc các bác các a, các bạn sức khỏe. Em là người rất thích nuôi thú cưng nên cuối năm em về quê a tết thì qua nhà ông a chơi thấy có em này đẹp quá không kìm chế được em quyết định bắt luôn về nuôi trông nhà. Mong các bác chỉ bảo thêm kinh nghiệm để em chăm em nó được tốt hơn.:-o:-o
Hình ảnh em nó đây:

Có phải a là Hà không nhỉ?con xám này là của a damson nhưng đã chuyển khẩu cho mình ra theo mình và hiện tại đang ở hải phòng rất mong được giao lưu cùng a. em là người gốc thanh hóa nhưng đang sống và làm việc tại hải phòng

choxoayhp

Member
ồ, mình đây. Vừa rồi anh em Hải Phòng và anh em Hải Dương cũng mua hết đàn chó con của Sơn, đợt tới rảnh rỗi anh em mình giao lưu nhé.

ồ, mình đây. Vừa rồi anh em Hải Phòng và anh em Hải Dương cũng mua hết đàn chó con của Sơn, đợt tới rảnh rỗi anh em mình giao lưu nhé.
Đàn đó em cũng định bắt của a Sơn một con nhưng a ấy cứ bảo mọi người đặt hết rồi.:D:D Rất vui được giao lưu cùng a.Hôm nào a rảnh rỗi cứ a lô cho em. em ở đường Lương Khánh Thiện