• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HOT] Bồ câu vip nhất số 1 tại hải phòng!

minhxinhq

Member
Chào toàn thể anh chi em trên diễn dàn em có mấy dôi chim up lên cho toàn thể anh em xem và góp ý !

minhxinhq

Member
nếu bạn có đôi chim thứ 2 giống trong Avatar up lên cho AE xem :-h:-h:-h:-h:-h

thanhhaivs

Member
nếu bạn có đôi chim thứ 2 giống trong Avatar up lên cho AE xem :-h:-h:-h:-h:-h
Đôi bạn nói lạ, nhưng mỗi người mỗi sở thích, có những loại chim bạn có nhưng người khác không có, và ngựoc lại có những loại nhiều người có nhưng bạn lại không có.vậy mình nghĩ giao lưu thân thiện sẽ mở ra nhiều điều vui vẻ và tốt đẹp

anhtadien

Member
mình cũng nghĩ vậy anh em ta có chung sở thích là nuôi thú nói chung và nuôi bồ câu nói riêng anh em ta vào diễn đàn cốt để chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm
bồ câu vốn là hình ảnh của hòa bình và thân thiện

quynhchi

ơ bạn ơi bạn có đôi chim gì mà lạ thế. lần đầu tiên mình mới nhìn thấy đôi chim bồ câu lạ vậy đấy. mình vào diễn đàn xem tất cả các căn cứ rồi nhưng chưa nhìn thấy đôi chim nào giống của bạn cả?

minhxinhq

Member
ơ bạn ơi bạn có đôi chim gì mà lạ thế. lần đầu tiên mình mới nhìn thấy đôi chim bồ câu lạ vậy đấy. mình vào diễn đàn xem tất cả các căn cứ rồi nhưng chưa nhìn thấy đôi chim nào giống của bạn cả? 8->8->

txh1403

Senior Member
chim của bác chủ thớt to và lắm lông quá,bác chủ thớt ở đâu,cho em đến em sờ chim bác 1 cái đi