• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HONEY nhà mình tròn 7 tháng!

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chúc mừng anh chị,Honey đã không phụ lòng yêu thương chăm sóc hết mực của ba mẹ để đem về thành tích giải thưởng vinh dự cho anh chị,chúc anh chị ngày càng vui khỏe với đam mê Rottweiler.:-h

bevy2002

Member
Chúc mừng anh chị và Honey nha.Có 1 khởi đầu tốt quá.Thấy Honey đoạt giải mà em cũng vui lây. mà phải công nhận Honey lên hình đẹp quá.Chúc mừng,chúc mừng.
Cám ơn Nam! Hẹn tuần tới gặp nhau vui vui nhé! Gắng chăm bé cho tốt để đi thi đấy..

Chúc mừng anh chị và Honey đoạt giải ! Chúc gia đình anh chị vui vẻ và hạnh phúc . Have a nice Weekend
Cám ơn Anh chị! Thân chúc anh chị hạnh phúc và may mắn nhiều.Có dịp sẽ ghé Củ Chi thăm anh chị và các bé đấy.

Chúc mừng anh chị,Honey đã không phụ lòng yêu thương chăm sóc hết mực của ba mẹ để đem về thành tích giải thưởng vinh dự cho anh chị,chúc anh chị ngày càng vui khỏe với đam mê Rottweiler.:-h
Cám ơn Quý! Anh chị vui lắm..có dịp vào thành phố nhớ ghé anh chị nhé.

uptunning

Honey thật ko làm phụ lòng ông bà chủ :x:x:x nhìn yêu quá. đẹp cứ lung linh :x:x:x

senato

Vietpet sponsor
Honey hôm dogshow co thần kinh thật vững , Người dắt cần tập luyện cho honey show nhiều hơn . Chúc mừng Honey đã đạt thành tích tốt , chúc mừng Ông Bà chủ .

bevy2002

Member
Honey hôm dogshow co thần kinh thật vững , Người dắt cần tập luyện cho honey show nhiều hơn . Chúc mừng Honey đã đạt thành tích tốt , chúc mừng Ông Bà chủ .
Cám ơn bạn senato đã có lời chúc, lần đầu đi show nên chưa mình có kinh nghiệm nên mình chỉ cố gắng thực hiện hết khả năng những gì mình làm được,mình còn phải học hỏi kinh nghiệm nhiều nữa để lần show sau sẽ cố gắng được tốt hơn

bevy2002

Member
Cám ơn các bạn đã quan tâm đến Honey của vợ chồng mình.Giờ bé đã là''gái một con''rồi, bớt quậy và rất''thương'' chủ của mình..hi..!

Cám ơn các bạn đã quan tâm đến Honey của vợ chồng mình.Giờ bé đã là''gái một con''rồi, bớt quậy và rất''thương'' chủ của mình..hi..!
sao lại là gái một con hả anh phải là gái của một đàn rồi chứ :)):)):))

bevy2002

Member
Đúng vậy và mình cũng mong rằng Honey sẽ là mẹ của nhiều đàn con đấy.hi..!

hoangkien.n

Các bác cho em hỏi, giờ giòng rott nuôi ko cắt đuôi nữa ah? Trước nhà em nuôi cắt đuôi hết...lâu lắm rồi vào lại nhìn nhớ em Cây nhà mình quá :(

bevy2002

Member
Cám ơn bạn đã quan tâm đến Honey.''Bé'' đã là mẹ của 8 con rồi đấy..hi..!