• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hoạt động ngoại khóa từ thiện và dã ngoại< up lịch chính thức>

Darkstar

Vietpet sponsor
Mọi người quay trở lại topic chính là thông tin đi dã ngoại và từ thiện nhé! Bàn bạc về các giống chó nên tạo topic mới nhé!

Bella Pham

Member
Mọi người quay trở lại topic chính là thông tin đi dã ngoại và từ thiện nhé! Bàn bạc về các giống chó nên tạo topic mới nhé!
Ad ơi, ở Từ Liêm có 3 trung tâm sau:

1.Trung tâm bảo trợ xã hội
Địa chỉ : Tây Mỗ - Từ Liêm - Hà Nội

2.Trung tâm trẻ mồ côi, suy dinh dưỡng
Địa chỉ : Thôn Phú Mỹ, Mỹ Đình, Từ Liêm- Hà Nội

3.Làng Hữu Nghị ( Làng Canh)
Địa chỉ : Xã Xuân Phương - Từ Liêm - Hà Nội

Nơi mà CLB đến có phải 1 trong 3 địa điểm này ko ạ?

Thanks Ad !

Darkstar

Vietpet sponsor
Hôm họp thống nhất là chúng ta đến làng trẻ hữu nghị mà các bạn!

kid1989

Active Member
Hôm họp chỉ có anh em chính thức hay off ở lenin thôi. Còn các bạn này là anh em bên Long Biên hôm đấy chưa sang off được cùng mọi người nên không biết anh ạ

hieuqua_bn

Member
Nếu đúng là cùng chí hướng thì 5/8 tới sẽ gặp được nhau ;)
^^ có thể a sẽ ko đi được vì việc cơ quan và Club bên bắc ninh cũng ọp hôm đó :) mong sớm ngày gặp đc người cùng chí hướng :))

Bella Pham

Member
^^ có thể a sẽ ko đi được vì việc cơ quan và Club bên bắc ninh cũng ọp hôm đó :) mong sớm ngày gặp đc người cùng chí hướng :))
Có thể chứ có phải chắc chắn a sẽ k đi được đâu :p còn một tuần nữa cơ :p

[_ee

Member
Mình có thể đi được nhưng mà chẳng quen ai thân cả nên là cảm thấy ngại quá :(:(:(

GumGum

Member
các bạn k comment lung tung để tránh làm loãng topic cũng như vi phạm nội qui về post bài nhé.thanks