• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hn_Bn GSD đực muốn tìm GSD cái

hieuqua_bn

Member

Thông tin
Tên: Chu.NiL
Cân nặng 46kg
Đặc điểm: NiL ít ben kheo,nhưng lớp da duói lông trên mình có mầu ''xanh nhạt'' đây là đặc điểm rất riêng của dòng chó có xuất sứ từ nước ngoài,ko phải chó lai.
Nguồn gốc: Chó bố là chó của 1 người bác dắt từ Đức về năm 2002, chó mẹ là chó của chú Văn C32 cũ...C 69 mới.
Sau khi chó bố nhảy đc 1 đàn thì chết do ko hợp khí hậu,cả đàn 6 chó con thì chết 4,chỉ còn 1 đực 1 cái.
Đến bây giờ chó bố và chó mẹ đều đã chết,chó cái chị của NiL cũng đã chết tháng 4 vừa rồi mà ko đẻ 1 lứa nào,do cô mình ko muốn nuôi chó đẻ.
Nhà mình rất quý NiL và nuôi NiL ko vì mục đích gì khác nên đã ko làm giấy tờ khai sinh.trong 8 năm qua mình rất ít khi cho NiL phối giống. mà ko hiểu sao Nil nhảy chó cái nào,sau khi chửa,mình hỏi chủ chó cái,họ đều bảo chó cái bị mất.nên có thể coi như NiL cho có hậu duệ.
Mình muốn tìm 1 GSD cái để NiL có kẻ lối dõi :))
p/s NiL ở bắc ninh,có thể di chuyển 30km nhé ^^