• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HN] Yêu mèoooooooooooo

Theo dõi forum cũng được 1 thời gian. Chưa phải dài nhưng cũng giúp cho tinh yêu của em với các loài động vật nói chung và các bé mèo nói riêng tăng lên rất nhiều . Vì vậy mà e đã mạnh dạn lập níck với mục đích học hỏi và rất ngưỡng mộ tình cảm của a/c giành cho các bé mèo :x
E là sv . Điều kiện không nhiều lắm . Nhưng e cũng mạnh dạn nói xem a/c nào tạo đk cho e nuôi 1 bé mèo ... e không giám nói là mua chỉ gọi là để vía cho các bé 400k trở lại thôi :D
A/c nào quan tâm thì xin cmt cho em coi cả hình của bé :*
Em xin chân thành cảm ơn :">

Theo dõi forum cũng được 1 thời gian. Chưa phải dài nhưng cũng giúp cho tinh yêu của em với các loài động vật nói chung và các bé mèo nói riêng tăng lên rất nhiều . Vì vậy mà e đã mạnh dạn lập níck với mục đích học hỏi và rất ngưỡng mộ tình cảm của a/c giành cho các bé mèo :x
E là sv . Điều kiện không nhiều lắm . Nhưng e cũng mạnh dạn nói xem a/c nào tạo đk cho e nuôi 1 bé mèo ... e không giám nói là mua chỉ gọi là để vía cho các bé 400k trở lại thôi :D
A/c nào quan tâm thì xin cmt cho em coi cả hình của bé :*
Em xin chân thành cảm ơn :">

400k nhe bn. Sdt mjnh la 0989173319 cam on bn

miucondangiu

con này là mèo ba tư hả bạn?
mà bạn ơi...muốn đăng bài thì làm ntn nhỉ,,,k tìm thấy mục đăng bài

blablabla

cho em hỏi tí nha nhà em có nuôi con mèo tam thể được 8 năm, nhà em bán tạp hóa nên nó rất hay mò vào tủ để lấy đồ.mặc dù đã chặn bằng bìa nhưng nó vẫn vào được các bác giúp em với:(

meoluoi312

http://forum.vietpet.com/192149-meo-trang-lai-2-mau-mat-gia-sinh-vien.html
Mình có e mèo trắng 2 màu mắt nhé lông hơi xù. vì mình phải chuyển nhà mà họ không cho nuôi nên bắt buộc phải chuyển nhượng cho bạn nào yêu mèo nhé. mình để giá 250 tặng kèm nửa túi xỉ cho mèo. 3 túi thức ăn cho mèo, 1 xẻng xúc cát, 1 bát đựng thức ăn cho mèo. mai mình chuyển nhà rồi nên bạn nào muốn nuôi llac cho minh theo số 01644166887

bin1507

Member
Cố lên tí nữa bạn ơi, mình cũng là sv ở HN, hợp lý mình để bé này cho bạn chăm sóc