• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-xin/mua một chú chó ta giống nhỏ

Chào cả nhà, mình là một thành viên yêu chó và hiện tại mình đang nuôi một em chó ta tên Nick, mình dành rất nhiều tình cảm và thời gian cho em nhưng vẫn ko thể thay thế được người bạn cùng loài. Nhìn em thèm khát khi thấy bạn bè nô đùa mình thương lắm vì thế mà mình muốn tìm cho em một người bạn, một chú chó giống nhỏ, lớn lên khoảng 7 , 8 cân thôi, chó ta lai phốc chẳng hạn. Bạn nào biết nhà ai có chó đẻ mách cho mình hoặc ko có điều kiện nuôi nữa thì để lại hoặc cho mình nhé.

kitodeptrai

Member
nhà bà hàng xóm nhà mình có con chó hơn 1 tuổi rồi mà chỉ 6,7 cân thôi không biết bà ý có bán không để mình hỏi cho nhé lần trước hỏi bà ý nói đùa là 2tr nhưng chắc là bà ý đùa:-*:-*:-*

Thanks bạn, bạn hỏi hộ mình nhé. Nhưng nó là giống chó gì mà đắt vậy? mình chỉ cần chó lai thôi.

nautnah

hmm mình muốn nhưng mà cần chó đực
liên lạc với số 01262044439