• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-xin mèo ta lai Nga or lai các loại

Này thì up.... Up cho bạn nhá..... Up cho bạn được ném đã thêm nhé......Bạn nghe câu " đã xin còn xin xôi gấc bao giờ chưa hà bạn?????"
Sao mình dị ứng với thể loại này thế nhỉ...,,haizzzzz
bạn không up phụ lại còn ném đá :(

meomeocool

Member
ALD lai Nga có 1,2tr *rớt hàm*
Á?
Hôm trước mình mang một em Nga lai Mỹ về 3,5tr, đắt không nhỉ?:)|
Thực ra tiền không quan trọng vì em nó rất ngoan và nghe lời, ăn nhiều, mau lớn, về nhà mình gần 2 tuần mà giờ to gấp đôi trước rồi
Nhưng mà lúc bố mẹ biết giá tiền thì :(
Hjx...
Muốn mua gì cũng phải hỏi bố mẹ :(
Đau đáu nỗi hôm đó đi đón em mà anh ấy không có nhà, bảo qua bác đó không biết fix =.=
Vì trước trót bảo với bố là em nó dưới 2tr (uk thì mình thấy mọi người bán thế)
Ai ngờ~ :(
Nhưng mà kết em nó nên vẫn cắn răng dù biết lẹm mất vào tiền mua JYJ worldwide và mua nutri gel tăng cường cho em nó:(
V[FONT=&quot]ậy mà có 1,2 tr thoai mà cũng có người k có đủ để mua đấy bạn bạn k thấy người ta bảo là “ em thik mèo xù nhưng không có điều kiện mua anh chị nào có thì cho em xin em hứa sẽ chăm sóc tốt cho bé” àk với lại giá 1,2tr là bạn mình bán cho mình còn hơn với người khác thế nào thì mình k bít mình chỉ đưa ra đây là mức giá thấp nhất xem bạn ý có “đủ điều kiện” k ý mà. Còn nếu bạn ngĩ mình nói xạo về nguồn gốc mèo thì bạn wa topic Su cùi bắp để xem con hủi nhà mình nó thế nào nhé. Thân![/FONT]

irisboy102

:D cố lên rồi sẽ được mà :x tớ cũng thích mèo nhưng mà không có điều kiện để đem 1 em về

Cricket_Kim

Member
V[FONT=&quot]ậy mà có 1,2 tr thoai mà cũng có người k có đủ để mua đấy bạn bạn k thấy người ta bảo là “ em thik mèo xù nhưng không có điều kiện mua anh chị nào có thì cho em xin em hứa sẽ chăm sóc tốt cho bé” àk với lại giá 1,2tr là bạn mình bán cho mình còn hơn với người khác thế nào thì mình k bít mình chỉ đưa ra đây là mức giá thấp nhất xem bạn ý có “đủ điều kiện” k ý mà. Còn nếu bạn ngĩ mình nói xạo về nguồn gốc mèo thì bạn wa topic Su cùi bắp để xem con hủi nhà mình nó thế nào nhé. Thân![/FONT]
=.=
Ý mình là mình mua đắt à?
Chứ mình đâu nói bạn bán đắt hay rẻ đâu
Lúc trước mà mình biết có mèo giá đấy thì mình cũng mang một đôi về cho em nó khỏi bơ vơ