• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HN] Xin 1 bé mèo đực đen trắng

t ở HN nhé, t cần tìm thêm 1 em đực 2 - 2,5 tháng, màu đen trắng càng tốt nhé. ưu tiên mèo lang thang cơ nhỡ, hoàn cảnh khó khăn :D nhà đã có sẵn 2 mèo bé ( cái ) 2 tháng, muốn tìm 1 em đực nữa. yên tâm t ko phải là xin mèo để bán hay ăn nhé =(( tặng mng vài tấm mèo của t

2 em này đều là mèo cái, em ở ảnh số 6 cuối cùng kia là mèo đực nhg chị họ t thích nên t cho chị r. nhà toàn mèo cái gầm ghè nhau suốt điếc tai quá :-w pm trực tiếp trên 4r, hoặc số đt 0936.000.892 .. đừng pm vào inbox nhé t ko đọc đc :(( cho t xin cái ảnh em ấy nữa nhé

ủn và ỉn thích ăn thịt nạc nha bạn ơi.quên hwa ko nói
Ủn hả ? ukm nhớ r. e đặt tên nó là Trắng . con tam thể ( chắc tên Ỉn ) tham ăn lắm ấy, tranh giành nhiều nhất. nhg tụi nó đang đau bụng nên chỉ cho ăn cơm ruốc thôi. em chữa cho hết đau r. anh cho ăn cái j mà con nào cũng bét nhét thấy gớm