• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - VCC bán cát vệ sinh monmi 65k/bao để gây quỹ cứu trợ mèo

Status
Không mở trả lời sau này.
sao mình đọc mấy CM của anh CEO này thấy ngứa ngáy trong người thế nhờ? cái việc tưởng như nhỏ tí ti mà xé to phết rồi đấy, nếu là mình làm điều hành cty này chắc chẳng bao giờ quan tâm mấy việc này mà nếu có cũng chỉ gọi đt nhắc nhở đại lý chứ chẳng rỗi hơi nhảy vào chém chém kiểu trẻ con rồi lại đao to búa lớn. Cây ngay không sợ chết đứng mà từ đầu đến giờ thấy :)) quá nực cười cho 1 công ty lớn mà có cách xử lý như 1 cửa hàng tạp hoá, bác vui lòng cho em xin cái website công ty để em coi cái xem tầm cỡ thế nào chứ em thấy bác..... nói vào web nhưng thấy hình như không có web thì phải hay là không đưa lên vì sợ nhiều vấn đề? nói chung VCC chỉ là 1 tổ chức nhỏ, có mấy thứ của các anh thì tiện, còn không có thì mèo cũng đâu có chết mà chủ nuôi cũng đâu có chết, có chết là cái cách tham gia vào hội nghị của bác vớ vẩn lại thành ra doanh số công ty sụt giảm (em nói ở khía cạnh người kinh doanh) ở đây có người là sinh viên, có người làm công chức, có người cũng làm kinh doanh như bác nhưng bác cứ thử hỏi lại xem nếu có vấn đề thế này thì cty của họ có bao giờ tham gia và lên mạng đe doạ nhà phân phối như bác không?
em thì em cứ nói giảm nói tránh mãi nhưng có vẻ bác không hiểu được nên em đành phải nói thẳng mong bác thông cảm
vài lời cho người kinh doanh giỏi!
hy vọng mọi việc dừng lại ở đây chứ cứ thế này đau đầu ngứa mồm lại sinh lắm chuyện haizzz, đời nó nhiều khi dở lắm, mình muốn im mồm cho yên mà thấy không thể im được thế nó mới tài chứ x-(

Phu Dung

Moderator
chuyện đã trật tự lại rồi. sao xới lên làm gì vậy?

chỉ có 60 bao cát thôi. bán hết rồi thôi. lợi nhuận thu về do chênh lệch giá cũng chỉ có 300k. chẳng cần đao to búa lớn đến vậy đâu. VCC cũng quyết định dùng cách khác để tạo quỹ rồi. mọi người k cần cãi nhau nữa
Để các bạn VCC khỏi phải bận tâm những chuyện lông gà vỏ tỏi, còn để thời gian ủ mưu cho sản phẩm mới "Made in VCC" nên mình sẽ khóa topic này lại ở đây.

Status
Không mở trả lời sau này.