• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-tpHCM: Trò chơi ẤP cá

vijaydao

www.SanPhamSangTao.com

Trò chơi Hồ cá thần kỳ!
Giá: 120-140k
Hãy xem công thức thú vị này nhé:

WOW, thật tuyệt!!! Bạn sẽ cho gói đất nền vào hồ, thêm gói sỏi, thêm gói muối rồi lại thêm gói khoáng và cuối cùng: đổ nước và 2-3 ngày sau sẽ có 1 sự thú vị rất lớn: 1 đàn cá con nở ra, bơi lội tung tăng!!! Thật tuyệt vời, soCute!
Trò chơi sinh thái cực kỳ thú vị, bạn sẽ thấy hết các giai đoạn phát triển của 1 chú cá thực sự. Câu trả lời cho điều kỳ diệu này là gì nhỉ? Đó là: bạn sẽ chính là người khám phá ra sự thú vị này…

Ngòai ra còn có cả TÔM ONG, TÔM CÀNG và Cá ngựa!

Một trò chơi rất sinh động, cực kỳ lôi cuốn và có giá trị giáo dục cao, thích hợp cho tất cả mọi người! tất cả làm nên 1 Office-Game hấp dẫn nhất 2008!!! Đây sẽ là món quà bất nhờ lớn cho tất cả mọi người và cả bạn nữa chứ! Hãy nhanh chân lên nào!

HÀ NỘI: (đại lý cung cấp sản phẩm Sỉ & Lẻ)
.Số 16 ngõ 512 Hoàng Hoa Thám,Tây Hồ, Hà Nội 04.7612394 * 0903.22.9693
.Số 1 ngõ 98 Đào Tấn, Ba Đình, Hà Nội 04.7612394 * 0903.22.9693
..Y!M: VIJAYdao
Tp.HCM:
.98/10a, đường Chiến Thắng, p.9 q.Phú Nhuận - 0959.720.640
DuongPhucVT88@yahoo.com
.

www.SanPhamSangTao.com

Ở Hà Nội vận chuyển đi xa đc k ạ? em thấy trò này thú vị đấy!
Nhưng trứng-phôi làm sao bảo quản đk thường thế này đc?!
Bác nào kiểm chứng giúp mọi người đi :) Đọc thế này chưa có căn cứ để tin đc ^^

ximuoi

Member
Nhưng trứng-phôi làm sao bảo quản đk thường thế này đc?!
Bác nào kiểm chứng giúp mọi người đi :) Đọc thế này chưa có căn cứ để tin đc ^^
Đúng thế đúng thế. Nếu bảo quản bằng hóa chất thì cá con ra vài bữa nó chết thì tội lắm. Chơi vui mà...
Còn không phải hóa chất thì chịu chết luôn! Không biết giải thích sao về môi trường bảo quản nữa! Không đông lạnh, không hóa chất...:at wits end:

lbbuu2005

Member
Có bác nào nuôi rồi thì nói cho mọi người biết với!!!ko dám thử nghiệm trước, nếu là cá ngựa thì sao bạn??phải đổ nước biển chứ?

vijaydao

Chời, mình là thành viên VP, mình giới thiệu trò chơi chứ kô nhằm mục đích lừa đảo trục lợi. Việc bảo quản không hóa chất là có thật, nhưng mình cũng không giải thích đc khoa học vấn đề này vì đó là sáng chế độc quyền và kô phổ biến ra ngòai của công ty. Mình không rõ... Và có lẽ những thắc mắc đó đã tạo nên sự thú vị cho trò chơi chăng?
Mình có thử nghiệm và cũng có kết quả rất khả quan, cá nở và sống khỏe mạnh!
Chúc các bạn có nhiều niềm vui cũng trò chơi này!

capicapi

Member
nếu cá nở và sống khỏe mạnh nhất là mấy con cá ngụa anh có bán lẻ ko ,đợt trước mua hamster panda nhà anh về nuôi mới một tháng mà chúng đào tẩu hết trơn còn mỗi em panda cái đẻ chít nút (tại mình ko trách ai đc !^^)và cả cái chậu dâu tây nữa 40k mắc quá

Q.hiep

Member
mình nghĩ giá cả như thế cũng đâu đắt lắm....nếu trồng lên cây đẹp như thế thì như thế quá rẻ hihihihi