• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Tiêm vacxin cho Rot tại nhà

binlato

Năm nay chó nhà mình chưa tiêm mà lại mất số đt của bác sĩ hàng năm tiêm, có bạn nào biết bác sĩ thú ý nào nhận đến nhà để tiêm vacxin thì cho mình biết nhé. Mình ở Hà Nội.

Quên mất là chó nhà mình vừa tiêm phòng dại đợt vừa rồi (đợt do phường tổ chức), 2,3 tuần rồi thì giờ tiêm phòng loại 5 -7 bệnh đã được chưa?

Nhờ mọi người tư vấn. Thanks!

keanu

Member
theo mình được biết thì nếu đã tiêm phòng 5-7 bệnh thì đâu cần thiết phải tiêm phòng dại ?

sexyshop

theo mình được biết thì nếu đã tiêm phòng 5-7 bệnh thì đâu cần thiết phải tiêm phòng dại ?
bạn này nhầm rồi, tiêm phòng thì đơn giản tự mua thuốc về tiêm cũng được. m toàn tiêm cho chó nhà mình mà, nếu b ở gần nct thì cứ gọi m qua tiêm hộ cho ko9ko3222242 tám.
còn tiêm phòng dại thì chỉ có 1 năm 1 chứ ko nằm trong 7 bệnh nhé