• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HN] thanh lý em mào lân Nghệ An 8 tháng tuổi lồng

kaolink

e có em chào mào chính tay e mang ra từ Nghệ An vì e quê ở đó,đang nuôi 2 em bằng tuổi nhưng nay bắt đầu đi làm,bận lắm nên muốn bán 1 em.e kia là kỷ niệm 2 bố con đi bẫy k bán...miêu tả cho ae đỡ phải hỏi nhiều..chim nuôi lâu,thuần,nhảy nhẹ nhàng,thay lông xong đẹp khỏi chê,hót đanh,mào cao..nói chung là theo e thì e chả biết chê cái gì trừ cái khoản chưa bao h đi chọi vì e k phải làm dân nuôi chim chọi chỉ nuôi treo trước nhà cho hót vui cửa..không phải dân buôn nên giá e đưa ra rất thoải mái và không thách thố 400k,vì quê e chim cũng rẻ thôi.hình e nó đây mời các bác qua nhà e xem e nó đảm bảo xem mê luôn

đây là hình e nó hồi chụp ở nhà nhé,nay e nó đang ở HN rồi.e là Hiệp sdt 01678 703 497 ở Bạch Mai