• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HN] Tặng thức ăn Royal Canin fit 32

Phong Linh

Tháng trước, mình có mua một túi Royal Canin Fit 32 loại 400G về cho em béo nhà mình ăn, nhưng em ấy không chịu, cả dỗ dành lẫn ép uổng đều không ăn thua. Để không cũng phí, cho nên mình muốn tặng lại bạn nào nuôi mèo bằng Fit 32.

Mình đã tặng rồi nhé.
Cám ơn các bạn đã quan tâm.

Vì mình không biết nên lập topic ở đâu, có gì không đúng xin Mod lượng thứ :)

ninku89

bạn có thể cho ăn theo cách trộn 1/6 RC với đồ ăn hàng ngày cho bé ăn rồi tăng dần lên cho đến khi bé chịu ăn hoàn toàn :) chúc bạn may mắn

cái này chắc ko cho mèo con ăn được đâu nhỉ :-/. mèo nhà mình đang dùng Royal Canin Babycat 34 cơ.

Phong Linh

bạn có thể cho ăn theo cách trộn 1/6 RC với đồ ăn hàng ngày cho bé ăn rồi tăng dần lên cho đến khi bé chịu ăn hoàn toàn :) chúc bạn may mắn
Mình đã thử đủ mọi cách với con béo điên nhà mình rồi, đồ ăn chỉ cần dính một xíu xiu mùi của canin thôi là nó đạp đổ bát luôn. Đầu gấu như vậy nên mình cũng hết cách :'(

cái này chắc ko cho mèo con ăn được đâu nhỉ :-/. mèo nhà mình đang dùng Royal Canin Babycat 34 cơ.
ừ, loại dành cho mèo con và mèo trưởng thành khác nhau, chúc cho bé mèo nhà bạn hay ăn chóng nhớn :X