• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN tặng mèo tam thể đang chửa sắp đẻ

uydiephn

PIe nhà mềnh có chửa sắp đẻ rồi. mèo ta thôi, nhưng tam thể xinh lắm, nhưng mà ko chăm đc. bạn nào giúp đỡ đc mềnh thì pm số đt 0973305601 naz. cảm ơn các pạn... ai có ý định nuôi để bán hoặc thịt thì đừng pm tội nghiệp

milkygirl6390

Active Member
mèo đang chửa sắp đẻ mà bạn chuyển nhà thì em ý sẽ bị hoảng loạn lắm bạn ạh. Nếu được thì bạn giữ lại khi bé sinh nở xong rồi hãy cho.

Thảo béo

mikygirl6390 nói đúng lắm, bạn cố gắng nuôi đi, khi nào mấy em ý chào đời thì cho tớ xí 1-2 em đực nhé uydiephn.....:)

NhozLove

ỳk đợi nó đẻ đi :D xong cho mình xí 1 2 gì đó :D ( đc mèo cái tốt quá ) thanks :)

phenmaleat

Active Member
khổ thâm bầu bí vậy mà phải chuyển nhà, có ai nhanh tay giúp đỡ bà bầu này đi ạ

uydiephn

pie có 1 cô chủ xinh xắn nhận nuôi r. cảm ơn mọi người đã quan tâm. may là đắt hàng.hjhj, mùng một mang mèo chửa về, cảm ơn t/c của N! chụt chụt