• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Tặng mèo lai <):)

pduong

Chào bạn. Mình là người hôm thứ 7 gọi cho bạn đó. Số tứ quý 2 ấy. Hôm đấy mình lùi lũi ngồi cafe 1 mình chờ ban từ 5h đến 6h. Gọi cho bạn đến cả mười mấy cuộc. Mà kô liên lạc đc. Mà rõ rang buổi trưa bạn bảo bạn đi học khoảng 5h -5h30 về. Hic. Kô gọi đc nên mình còn nhắn cho bạn 2 tin nhắn nữa. Hic. Cũng kô thấy bạn phản hồi. Nhà mình tận giáp bát nên sang gia lâm rất xa. Nếu bạn kô thích cho mèo về vs mình chủ mới là mình th thì cũng nó i mình 1 tiếng bên cứ để mình ngồi chờ bạn về hoài.

pe_sushi

Member
Chào bạn. Mình là người hôm thứ 7 gọi cho bạn đó. Số tứ quý 2 ấy. Hôm đấy mình lùi lũi ngồi cafe 1 mình chờ ban từ 5h đến 6h. Gọi cho bạn đến cả mười mấy cuộc. Mà kô liên lạc đc. Mà rõ rang buổi trưa bạn bảo bạn đi học khoảng 5h -5h30 về. Hic. Kô gọi đc nên mình còn nhắn cho bạn 2 tin nhắn nữa. Hic. Cũng kô thấy bạn phản hồi. Nhà mình tận giáp bát nên sang gia lâm rất xa. Nếu bạn kô thích cho mèo về vs mình chủ mới là mình th thì cũng nó i mình 1 tiếng bên cứ để mình ngồi chờ bạn về hoài.
hic thực lòng rất xin lỗi bạn, mình đi học nghe đt của nhiều ng` quá thành ra đt hết pin. Mình ko cố tình nhưng đến tận tối khuya nhà mình mới có điện, dạo này bên nhà mình đang cắt điện luân phiên. Khuya quá rồi mình ko dám gọi lại cho bạn, cũng ngại quá nên biết nói j :(( Ko phải là mình ko muốn cho mèo về nhà mới, chỉ là do hôm đó hoàn cảnh bất đắc dĩ. Mình thành thật xin lỗi và mong bạn thông cảm. Hôm này nếu bạn còn muốn qua đón mèo mình sẽ có quà cho mèo con về nhà mới coi như lời xin lỗi gửi đến bạn ^^

cua

e muốn nhận 1 bé nhưng e ở Quảng Ninh. hjx. Nhìn mấy bé yêu quá, chúc mấy bé nhà c tìm được chủ tốt nha

kimble

há há mặt ngắn tủn, tai nhỏ giống mấy nhóc lứa đầu nhà bạn Hà Thu ghê :x:x chúc các bé sớm tìm đc chủ tốt nhé

pe_sushi

Member
hôm nay 1 bé miu đã về nhà mới. Sau khi e đi, thấy buồn kinh khủng. Ko biết con Mi nó có giận mình khi biết mình mang con nó đi ko nữa :((

Linhmu_93

Active Member
Nhà còn mấy đứa chị ơi???? Khổ thân, bây giờ ở đâu rồi? Chị nữa? Sang nhà ai "lánh nạn" trong tg sửa nhà?

pe_sushi

Member
Nhà còn mấy đứa chị ơi???? Khổ thân, bây giờ ở đâu rồi? Chị nữa? Sang nhà ai "lánh nạn" trong tg sửa nhà?
Vẫn còn 4 đứa hihi đứa đầu về sớm nhất nhưng có vẻ nó đc sung sướng nhất Linh ah! Chị ở nhà ông bà với con mi và đàn con của nó! Khổ thân thằng su vs con bi vì nóng như này mà ko đc ở phòng điều hòa :(( ngày nào sag thăm nó cũng thấy nó thở hồng hộc vì nóng quá :(

myt

c ơi e rất thix mấy bé mèo nhà c :D nếu c e muốn xin 1 bé về thì tiền vía là bn hả c

teelazy

lên cho Tú Anh :-* mèo đẹp đấy, nhưng sao nó giống con Chồn thế Tú Anh ơi :-??

pe_sushi

Member
lên cho Tú Anh :-* mèo đẹp đấy, nhưng sao nó giống con Chồn thế Tú Anh ơi :-??
Hi, có đứa nào giống con chồn đâu mà! Nhưng tớ đag chưa muốn cho tụi nó về nhà mới luôn! Đag định để 1 tháng nữa ^^