• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Tặng mèo lai hơi xù màu mướp 2 tháng tuổi ( ĐÃ CÓ CHỦ )

meobe135

Member
tớ mới nhặt đc 1 em mèo lai, đực, lông nó cũng bông lắm, chắc tầm 2 tháng tuổi thôi. em ấy bị ai xích dưới chân cầu thang nhà t, kêu ầm ĩ suốt đêm, t thương nên "giải cứu" em ấy. t đã tắm cho em ấy sạch sẽ r, e ko sợ nc, cho sấy, nch là rất ngoan ngoãn, nghe lời. chỉ tội là nhà t đã có 3 em mèo lớn r, chúng nó suốt ngày gầm gè con mèo bé .. mà mèo bé ở dưới chân cầu thang, bẩn thỉu đầy chuột, nên chắc bị ảnh hưởng tâm lí, hở ra tí là trốn luôn xuống gầm giường, lôi đc ra chết mệt luôn =.=

t đăng tin lên đây để tìm cho em 1 ng chủ thật tốt, biết thương yêu nó, và biết kiên nhẫn dạy dỗ nó. như t kể trên đó, thằng bé ở cái chỗ kia cả đêm, bẩn thỉu, lại còn bị chuột dọa nữa nên nó sợ .. thả vào chậu xỉ thì ị đái ngoan, cho ăn thì ăn, cho uống thì uống, nhg ko để ý 1 tí là thằng nhóc trốn vào gầm giường, gầm ghế. ko lôi ra thì nó ko ra đâu, và tất nhiên là sẽ ị đái luôn tại chỗ =.=

vía cho em ý t lấy 10k thui nhé. các bn nuôi xích hay nuôi thả đều đc, nhg vấn đề là phải kiên nhẫn lắm đó. vì nhà t ko có điều kiện nuôi thêm nữa nên t muốn tìm đc chủ nhanh cho em nó. các bn pm t số 0166.8969.134 ( Linh ) nhé :x

em ấy màu giống như trên ava của t ý. nhg bông hơn nhìu. t nợ ảnh thật nha các bn :(

Kevin Dzung

Đã đến khuân em mèo này rồi nha! Có điều em này quá hiền, bế ắm thoải mái, mà lại ko kêu!