• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Tặng mèo con lai Nga

tracy8x

Member
Bên nhà hàng xóm ko chăm sóc đc nữa nên định vứt bé đi , mình thương tình mang về tắm rửa cho bé ăn uống.Jo mới 2-3 ngày mà quấn mình lắm.Nhà mình có mèo to sắp đẻ rùi nên ko giữ nuôi đc. Ban nào muốn nuôi bé thì pm sdt của mình nhé! 0902.03.0902
p/s : bé lai Nga nên mình thấy đuôi bé cũng khá xù, lại rất khỏe mạnh,ăn tốt-dễ và đi vs đúng quy định nhé!( Jo bé rất sạch sẽ,mỗi tội mũi bé bẩn hok chịu lau mặt thui ah^^)

Mr.Bin102

Member
Đặt gạch nhé , bạn ở đâu ... Shjp không ... Mình có thể ứng tiền ship là 50k ... Vì mình là hs nên không thể có xe máy mà đj đâu được :-*:-*:-*:-*:-*:-*

tracy8x

Member
Mình quên ko edit topic,có nhiều bạn hỏi quá,đã có người nhận nuôi bé từ mấy hôm trc rồi các bạn nhé! Thanks all!!!