• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hn- tặng 2 vợ chồng cún

tony.befree

NHÀ MÌNH CHUYỂN HẲN VÀO NAM SỐNG NÊN KHÔNG THỂ CHĂM SÓC VỢ CHỒNG 2 ĐỨA ĐƯỢC NỮA , THỰC SỰ RẤT BUỒN , BĂN KHOĂN ĐỂ CHỌN NHÀ MỚI CHO 2 ĐỨA VÌ CẢ NHÀ MÌNH AI CŨNG QUÝ , CHĂM SÓC KĨ CÀNG 2 EM ẤY. 2 EM ĐỀU ĐƯỢC GẦN 1 TUỔI, TIÊM PHÒNG KHÁM BỆNH ĐẦY ĐỦ , 2 ĐỨA Ở VỚI NHAU TỪ NHỎ ,NÊN BẠN NÀO MUỐN NUÔI THÌ VUI LÒNG NUÔI CẢ 2 , KHÔNG TÁCH 2 VC CHÚNG NÓ , KHỔ THÂN. TOÀN BỘ ĐỒ DÙNG , ĐỒ CHƠI CỦA 2 ĐỨA , MÌNH CHUYỂN HẾT CHO BẠN CHĂM.
MÌNH RẤT MUỐN TẶNG 2 ĐỨA CHO AI YÊU QUÝ , CHĂM SÓC CHÚNG NÓ CẨN THẬN , GIỮ QUAN HỆ LÂU DÀI NỮA, NÊN CŨNG CHỈ CÓ 1 VÀI YÊU CẦU KHI CÁC BẠN NHẬN NUÔI CÁC EM THÔI :
- NHẬN NUÔI CẢ 2 EM , KHÔNG TÁCH
- ƯU TIÊN AI CÓ THỜI GIAN , HOẶC GIA ĐÌNH THƯỜNG XUYÊN CÓ NGƯỜI Ở NHÀ VỚI 2 ĐỨA
tiền vía mình lấy là 300k( nói luôn vì cũng tránh 1 số bạn ko có điều kiện chăm sóc bé hoặc cẩu tặc )

Mình tên Dũng : sdt : 0963 0933 12 . Thanks mọi ng đã đọc mong ai thực sự mún chăm sóc 2 em điện cho mình sớm để 2 đứa ổn định , mình đi cũng yên tâm. Thanks

adambob

Member
bé này là chó gấu :)
mà nhìn giống husky quá àk ^^
chúc bé mau về chủ mới

phenmaleat

Active Member
Xinh quá, đẹp đôi thật đấy, không biết tình hình 2 đứa sao rồi nhỉ?

từ lâu không vào trang này, mình thấy nó thật phát triển.
Cảm ơn rất nhiều các trăn trở của các bạn anh chị em thành viên có chí hướng và nhiệt tình nhé.

kephutinh07

Ban oi minh cung rat thich nuoi cho rat yeu quy chung nhung theo minh ban nen mang chung cung di theo. Bay guo kiem mot ng that su yeu chung nhu ban thi cung kho lam chi so ho nhan nuoi rou ban chung thi tiec lam. Ban cu suy nghi cho ky . Chuc ban som tim duoc chu tot chi 2em no
:-h

benlab

nha minh o thanh tri ..minh o nha nen co rat nhieu thoi jian cham soc chung ...ban de cho minh nhe

nhìn thik gê!! mà bé đã tìm dc chủ chưa hở bạn? nếu chưa thì mong bé mau về nhà mới.<:p<:p<:p. mình cũng mún nuôi lém nhưng nhà đã có một bé chó ta òi- quậy kinh khủng nên kô thể nuôi thêm cả 2 bé nữa. Tiếc wá =((=((=((